தம்புனில் விளம்பர போர்டுக்கும் எனக்கும் எந்த சம்பந்தமும் இல்லை என்கிறார் அகமட் பைசல்

ஈப்போ, தம்புன் தொகுதியில் கடந்த சில நாட்களாக பிகேஆர் தலைவர் டத்தோஸ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிமின் “பிரமாண்டமான” போஸ்டர்களுடன் விளம்பரப் பலகை மற்றும் சுவரொட்டி “போர்” நடப்பதாகத் தெரிகிறது. இப்போது நெடுஞ்சாலைக்கு செல்லும் தம்புன் சாலையில் பெரிகாடன் நேஷனல் ஃபிக்ஸ் செய்யப்பட்ட “அளவு முக்கியமில்லை” என்ற வாசகத்துடன் ஒரு பெரிய விளம்பர பலகை உள்ளது.

பேஜா என்று அழைக்கப்படும் டத்தோஸ்ரீ அகமட் பைசல் அசுமுவை தொடர்பு கொண்டபோது, ​​இந்த செய்திகள் வாக்காளர்களுக்கு இடையேயான நட்புரீதியான அரசியல் கேலிக்கூத்து என்று கூறினார்.

ஞாயிற்றுக்கிழமை (நவம்பர் 13) தி ஸ்டாரிடம், நான் முன்பே சொன்னேன், விளம்பர பலகை செய்திகளுடன் நான் ஈடுபடவில்லை. இதை எனது நண்பர்கள் தங்கள் சொந்த முயற்சியால் செய்ய முடியும். என்னுடன் எதுவும் செய்ய முடியாது என்று அவர் ஞாயிற்றுக்கிழமை (நவம்பர் 13) தி ஸ்டாரிடம் கூறினார்.

இந்த சொற்றொடர் மஞ்சோயில் அமைந்துள்ள டத்தோஸ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிம் மற்றும் வடக்கு-தெற்கு விரைவுச்சாலையில் ஈப்போ சுங்கச்சாவடியை நோக்கிச் செல்லும் மிகப்பெரிய சுவரொட்டிகளைக் குறிக்கும் என்று நம்பப்படுகிறது.

சனிக்கிழமையன்று (நவம்பர் 12) அன்வார் தம்புனில் உள்ள மக்களுக்கு தன்னை அறிமுகப்படுத்திக் கொள்ள அவரது பிரமாண்டமான போஸ்டர்களை ஒட்ட வேண்டும் என்று பேஜா என்று அன்புடன் அழைக்கப்படும் அகமது ஃபைசல் கூறினார்.

அஹ்மட் ஃபைசல் (பெரிகடன் நேஷனல் – பெர்சத்து) அன்வார் (பக்காத்தான் ஹராப்பான் – பிகேஆர்), டத்தோ அமினுதீன் முகமட் ஹனாஃபியா (தேசிய முன்னணி – அம்னோ) மற்றும் கெராக்கான் தனா ஏர்-பெஜுவாங்கின் அப்துல் ரஹீம் தாஹிர் ஆகியோருக்கு எதிராக தனது இடத்தைப் பாதுகாக்கத் தயாராக உள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here