சுற்றுலாத் துறையை மேம்படுத்தியதற்காக அமைச்சர் நான்சிக்கு பாராட்டு

சுற்றுலா, கலை மற்றும் கலாச்சார அமைச்சர் நான்சி சுக்ரிக்கு ஹோட்டல் சங்கங்கள் நன்றி  தெரிவித்துள்ளன.  ஹோட்டல் சங்கத்தின் தலைவர் கிறிஸ்டினா  பேசுகையில்  நான்சி தொடர்ந்து பங்குதாரர்களை அணுகி  சுற்றுலாவை மேம்படுத்தவும்  மேலும்  மீட்டமைப்பதற்கான வழிகளைக் கொண்டு வரவும்    அவர்களின் கருத்துக்களை  பெறுவதாக கூறினார். மேலும் அவர் அறிமுகப்படுத்திய முயற்சிகள் அடுத்த அரசாங்கத்தால் தொடரும் என்றும் நம்பிக்கை தெரிவித்தார்.

மற்ற அமைச்சகங்களுடன் ஒப்பிடுகையில்  ஹோட்டல் துறையை மேம்படுத்துவதில் நான்சியும் அவரது குழுவும் மிகவும் முனைப்புடன் செயல்பட்டதாக டோ கூறினார். வணிக வளாகங்களில்  (shopping mall)) உள்நாட்டு சுற்றுலா கண்காட்சிகளை அமைச்சகம் ஏற்பாடு செய்துள்ளதாகவும் இதனால்  உள்நாட்டு சுற்றுலா குறித்த விழிப்புணர்வை ஏற்படுத்த முடியும் என்றும் கூறினார் .

சுற்றுலா மற்றும் ஹோட்டல் தொழில் முழுமையாக மீண்டுவிட்டதாக பலர் கருதுகிறார்கள், ஆனால் இரண்டரை ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு, தொழில்துறை வருமானம் வாரியாக வெற்றி பெற்றபோதிலும்,   கட்டிட வசதிகளைப் பராமரிப்பது கடினமாகிவிட்டது.

ஹோட்டல் துறைக்கு உதவிகளை விரிவுபடுத்துவதில் மற்ற அமைச்சகங்கள்  சுற்றுலா, கலை மற்றும் கலாச்சார அமைச்சகத்தை ஆதரிக்கும் என்று தோஹ் நம்பிக்கை தெரிவித்தார். வணிக ஹோட்டல் சங்கத்தின் தலைவர் கணேஷ் மைக்கேல், நாட்டின் பட்ஜெட்டில்  ஹோட்டல்கள் மற்றும் ஹோம்ஸ்டேகளை  மேம்படுத்துவதற்கான RM30 மில்லியன்   மானியம்   உதவிகரமாக இருந்தது என்றார்.

இந்த திட்டம் அடுத்த ஆண்டு மீண்டும் தொடர  வேண்டும்  ஏனெனில் ஹோட்டல் உரிமையாளர்களால் குறுகிய காலத்தில் இதை முழுமையாகப் பயன்படுத்த முடியவில்லை  என்றும்  தொழில்துறைக்கான பிரத்யேக ஊக்கத்தொகையுடன் சுற்றுலாத் துறைக்கு உதவுவதில் அரசாங்கம் தொடர்ந்து கவனம் செலுத்த வேண்டும் என்று கணேஷ் கோரிக்கைவிடுத்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here