நிலச்சரிவில் பங்களாவின் பின் சுவர் இடிந்தது; 3 பேர் தூக்கி எறியப்பட்டு உயிர் தப்பினர்

அம்பாங், தாமான் ஹலமானில் ஐந்து மாடி பங்களா ஒன்று நிலச்சரிவில் சிக்கி பின்சுவரின் ஒரு பகுதி இடிந்து விழுந்ததில் 3 பேர் கொண்ட குடும்பம் படுக்கையில் இருந்து தூக்கி வீசப்பட்டனர். காயமின்றி தப்பிய மூவர் அகமது மொஹர் காமிஸ் 39, மற்றும் அவரது மனைவி நூர் ஷசிலா அஜீஸ் 39 மற்றும் 11 வயது மகன் அஜ்மல் அகமது மொஹர் என அடையாளம் காணப்பட்டனர்.

சிலாங்கூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் (JBPM) இயக்குனர் நோரஸாம் காமிஸ், இன்று அதிகாலை 2.30 மணியளவில் அவசர அழைப்பைத் தொடர்ந்து, ஏழு பணியாளர்களை அந்த இடத்திற்கு அனுப்பியதாக தெரிவித்தார்.

பங்களாவின் பின்பகுதியில் நிலச்சரிவு ஏற்பட்டு, மலைப்பகுதியில் இருந்து மண் மற்றும் பாறைகள் முதல் தளத்தில் உள்ள சமையலறையின் சுவர்களையும், இரண்டாவது மாடியில் உள்ள ஒரு படுக்கையறையையும் இடிப்பதை தீயணைப்பு படையினர் கண்டுபிடித்ததாக அவர் கூறினார்.

அனைத்து குடியிருப்பாளர்களும் பாதுகாப்பாக இருப்பதை உறுதிசெய்ய, குழு வீட்டில் உள்ள அனைத்து தளங்களையும் அறைகளையும் சரிபார்த்தது. தீயணைப்பு வீரர்கள் பின்னர் தரை இயக்கத்தை ஆய்வு செய்தனர் மற்றும் நிலச்சரிவு பகுதியில் தடுப்புகளை நிறுவினர் என்று அவர் தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

இந்த வழக்கு அம்பாங் ஜெயா மாநகர சபையின் சாய்வுப் பிரிவினரிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டுள்ளதாகவும், அது மேலதிக நடவடிக்கைகளுக்காக சம்பவ இடத்தில் இருந்ததாகவும் நோராஸாம் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here