மின்சாரம் தாக்கி இருவர் பலி; ஒருவர் காயம்

கோத்த கினபாலுவில் இன்று வெள்ளிக்கிழமை (நவம்பர் 18) காலை இங்குள்ள பாப்பாரில் மின்சாரம் தாக்கியதில் இருவர் உயிரிழந்தனர். மற்றொருவர் காயமடைந்தார். உயிரிழந்தவர்கள் அப்துல் ரவுப் மண்டா 61 மற்றும் அஸ்னான் அப் வாஹித் 54 என அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். காயமடைந்தவர் அல்பிராயன் பிங்கா, 27.

மாநில தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் உதவி இயக்குநர் மிஸ்ரான் பிசாரா கூறுகையில் இந்தச் சம்பவம் நடந்தபோது, ​​மூவரும் புக்கிட் மெலின்சங் அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் உடைந்த சாலை விளக்கை சரிசெய்து கொண்டிருந்தனர். காலை 8.25 மணியளவில் எங்களுக்கு அழைப்பு வந்தது மற்றும் ஒரு குழுவை அனுப்பினோம் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

Sabah Electricity Sdn Bhd (SESB) க்கும் இந்த சம்பவம் குறித்து தெரிவிக்கப்பட்டது என்றும், பதிலளிப்பவர்கள் தங்கள் கடமைகளை மேற்கொள்வதற்காக பிரதான மின் கம்பிகள் துண்டிக்கப்பட்டதாகவும் அவர் கூறினார். விபத்தில் அல்பிராயன் உயிர் பிழைத்த நிலையில் இருவரும் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்துவிட்டதாக மருத்துவ அதிகாரிகள் அறிவித்தனர் என்று மிஸ்ரான் கூறினார்.

இறந்த இரண்டு ஆடவர்களின் உடல் பின்னர் பிரேத பரிசோதனைக்காக மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டது. மேலும் உயிர் பிழைத்தவர் மேல் சிகிச்சைக்காக மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்படுவதற்கு முன் ஆரம்ப சிகிச்சை அளிக்கப்பட்டது என்று மிஸ்ரான் கூறினார்.

மேலும் ஆபத்தான கூறுகள் எதுவும் கண்டறியப்படாததால் விபத்து நடந்த இடத்தில் செயல்பாடுகள் காலை 9.51 மணிக்கு முடிவடைந்தது. SESB சமீபத்தில் அறிக்கைகளை வெளியிட்டது. ஒப்பந்தக்காரர்கள், தொழிலாளர்கள் மற்றும் பொதுமக்கள் SESB பயன்பாடுகளுக்கு அருகாமையில் மற்றும் அவற்றின் சொந்த பழுதுபார்க்கும் வேலைகளை நடத்துவதைத் தவிர்க்க வேண்டும்.

மின்கசிவு அல்லது மின்சாரத் தடைகள் போன்ற விபத்துகளைத் தடுக்க, இந்தப் பகுதிகளில் ஏதேனும் வேலைகள் அல்லது செயல்பாடுகளை நடத்துவதற்கு முன்பு முதலில் மின்சார வாரியத்திற்கு தெரிவிக்குமாறு SESB அனைவருக்கும் நினைவூட்டியுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here