இரவு 7 மணி முதல் இஸ்தானா நெகாரா அருகே பல சாலைகள் மூடப்பட்டுள்ளன

கோலாலம்பூர்: சனிக்கிழமை (நவம்பர் 19) இரவு 7 மணி முதல் இஸ்தானா நெகாரா அருகே பல வழித்தடங்களை மறு அறிவிப்பு வரும் வரை போலீசார் மூடிவிட்டு வேறு வழிகளில் திருப்பி அனுப்பியுள்ளனர் என்று பிரிக்ஃபீல்ட்ஸ் OCPD உதவி ஆணையர் அமிஹிசாம் அப்துல் ஷுகோர் கூறுகிறார்.

கோலாலம்பூரில் இருந்து தலைநகருக்கு வெளியே செல்லும் சாலை மாற்றுப்பாதையில் இருக்கும் ( டூத்தா டோல் பிளாசா) மற்றும் நகர மையத்திலிருந்து இஸ்தானா நெகாரா நோக்கி, ஜாலான் துவாங்கு அப்துல் ஹலிமிலிருந்து சாலை மூடப்படும் என்று அவர் கூறினார். மேலும் ஜாலான் செமந்தன் முதல் ஜாலான் துவாங்கு அப்துல் ஹலீம் மற்றும் ஜாலான் செமந்தனில் இருந்து ஜாலான் சங்காட் ஆகிய சாலைகள் மூடப்படும்.

இந்த மூடல்கள் மற்றும் மாற்றுப்பாதைகள் 15ஆவது பொதுத் தேர்தலுக்குப் பிறகு (GE15) ஒரு சுமூகமான செயல்முறையை உறுதி செய்வதற்காகவே மற்றும் கோலாலம்பூரைச் சுற்றியுள்ள சாலைப் பயனர்கள் மூடல்களைத் தொடர்ந்து மாற்றுப்பாதைகளில் சிக்கிக்கொள்வதைத் தவிர்க்க தங்கள் வழிகளைத் திட்டமிடுமாறு அறிவுறுத்தப்படுகிறார்கள்.

எந்தவொரு விரும்பத்தகாத சம்பவங்களைத் தவிர்க்க காவல்துறையின் அனைத்து அறிவுறுத்தல்களையும் சாலையைப் பயன்படுத்துபவர்கள் பின்பற்ற வேண்டும் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here