லாபிஸ் நாடாளுமன்றத் தொகுதியை கைப்பற்றியது பக்காத்தான் ஹராப்பான்

 பக்காத்தான் ஹராப்பான் (PH) வேட்பாளர் பாங் ஹோக் லியோங் 2,833 வாக்குகள் பெரும்பான்மை வெற்றியுடன் லாபிஸ் நாடாளுமன்றத் தொகுதியை வெற்றிகரமாகத் தக்க வைத்துக் கொண்டார்.

உத்தியோகபூர்வ முடிவுகள் அவர் இரண்டு வேட்பாளர்களை தோற்கடித்துள்ளது, அதாவது சுவா டீ யோங் (பாரிசன் நேஷனல்) மற்றும் ஆல்வின் சாங் டெக் கியாம் (பெரிகாடன் நேஷனல்) முறையே 13,300 மற்றும் 5,312 வாக்குகள் பெற்றனர்.

இருப்பினும், கடந்த GE14 இல் அவர் செய்த சாதனைகளுடன் ஒப்பிடுகையில், ஹோக் லியாங்கின் வாக்குகளின் எண்ணிக்கையும் பெரும்பான்மையும் குறைக்கப்பட்டது. GE14ல் பெற்ற 16,709 வாக்குகளுடன் ஒப்பிடுகையில் இம்முறை 16,133 வாக்குகளைப் பெற்றார். பதிவான 49,846 வாக்காளர்களுக்கு எதிராக 34,745 வாக்குகள் பதிவான நிலையில் 69.70 சதவீத வாக்குகள் பதிவாகியுள்ளன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here