நூருல் இசா குடும்பத்தின் பாரம்பரிய தொகுதியை பெர்மாத்தாங் பாவை இழந்தார்

புக்கிட் மெர்தாஜாம்: நூருல் இஸ்ஸா அன்வார் தனது குடும்பத்தின் பாரம்பரிய இடத்தை பெர்மாத்தாங் பாவில் இழந்தார் என்று பினாங்கு பக்காத்தான் ஹராப்பான் (PH) தலைவர் சோவ் கோன் இயோவ் நாடாளுமன்றத்தில் தோல்வியை ஒப்புக்கொண்டார்.

தோல்வியால் ஏமாற்றமடைந்த சோவ், நூருல் இசா ஒரு புத்திசாலி எதிர்காலத் தலைவர் மற்றும் மூத்த பிகேஆர் தலைவர் என்று கூறினார். நாங்கள் ஏமாற்றம் அடைந்துள்ளோம். நாங்கள் இடங்களை இழந்தோம். தங்கள் இடங்களைப் பாதுகாக்கத் தவறிய எதிர்கால தலைவர்களை இழந்தோம். சோவ் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

பிகேஆர் துணைத் தலைவரான நூருல் இசா, அதிகாரப்பூர்வமற்ற எண்ணிக்கையின் அடிப்படையில் 5,000 வாக்குகளுக்கு மேல் முன்னணியில் இருந்த பெரிகாடன் நேஷனல் (பிஎன்) இன் ஃபவ்வாஸ் முகமட் ஜானிடம் தோற்றார். சோவின் கூற்றுப்படி, பினாங்கில் PH இன் கீழ் 11 நாடாளுமன்ற இடங்களைத் தக்கவைத்துக்கொள்ளும் இலக்கை பினாங்கு அடையத் தவறிவிட்டது.

சோவ் பத்து கவான் தொகுதியில் பெரும் பெரும்பான்மையுடன் வெற்றி பெற்றாலும், கேபாலா படாஸ் மற்றும் தாசெக் குளுகோரில் தேசிய முன்னணி (பிஎன்) கோட்டைகளைக் கைப்பற்றுவதில் PH இன் திறனைப் பற்றி அவர் இன்னும் கவலைப்படுகிறார்.

பெர்மாத்தாங் பாவ் அன்வார் இப்ராஹிமின் குடும்பத்தின் பாரம்பரிய இடமாகக் கருதப்படுகிறது. இதற்கு முன்பு அன்வார், அவரது மனைவி டாக்டர் வான் அசிஸா வான் இஸ்மாயில் மற்றும் நூருல் இசா ஆகியோர் 1982 முதல் இந்த இருக்கையை வகித்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here