பலத்த நீரோட்டத்தில் அடித்து செல்லப்பட்டு பாறையில் சிக்கி உயிரிழந்த இளைஞர்

உலு லங்காட், செமுங்கிஸ் ஆற்றில் ஒருவர் பலத்த நீரோட்டத்தில் அடித்துச் செல்லப்பட்டு பாறையில்  சிக்கி நீரில் மூழ்கி உயிரிழந்தார். மலேசிய தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் (ஜேபிபிஎம்) இயக்குநர் சிலாங்கூர் நோரஸாம் காமிஸ் கூறுகையில், இன்று காலை 11.40 மணியளவில் இந்த சம்பவம் தொடர்பாக தனது துறைக்கு அவசர அழைப்பு வந்தது.

தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்தின் (பிபிபி) பந்தர் துன் ஹுசைன் ஓனின் ஒரு இயந்திரத்துடன் மொத்தம் ஐந்து உறுப்பினர்கள் சம்பவம் நடந்த இடத்திற்கு விரைந்தனர். இடத்திற்கு வந்தபோது, ​​​​22 வயதுடைய ஒருவர் வலுவான நீரோட்டத்தில் அடித்துச் செல்லப்பட்டு ஆற்றில் உள்ள பாறைப் பிளவில் சிக்கி மூழ்கி இறந்ததாக எங்களுக்குத் தெரிவிக்கப்பட்டது என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

தீயணைப்புத் துறையினர் இன்று காலை 11.53 மணியளவில் நீர் மீட்புக் குழுவின் (பிபிடிஏ) உதவியுடன் பாதிக்கப்பட்டவரை அகற்றினர். இன்று மதியம் 1.21 மணியளவில் தீயணைப்புப் பிரிவினரால் பாதிக்கப்பட்ட நபர் வெற்றிகரமாக மீட்கப்பட்டார்.

மேலும் சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்தார் என்பது உறுதி செய்யப்பட்டது. பாதிக்கப்பட்டவரின் உடல் மேல் நடவடிக்கைக்காக காவல்துறையிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டது,” என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here