முஹிடினை பிரதமர் வேட்பாளராக GRS ஆதரிக்கிறது

கோத்த கினாபாலு: பெரிகாத்தான் நேஷனல் (PN) தலைவர் டான்ஸ்ரீ முஹிடின் யாசினை பிரதமர் வேட்பாளராக ஆதரிப்பதாக கபுங்கன் ராக்யாட் சபா (GPS) இன்று தனது நிலைப்பாட்டை வெளிப்படுத்தியது. கபுங்கன் பார்ட்டி சரவாக் (ஜிபிஎஸ்) பெரிகாத்தான் நேஷனலுடன் ஒத்துழைக்க விரும்பும் பிற கட்சிகளுடன் கூட்டாட்சி அரசாங்கத்தை அமைக்கவும் கட்சி ஒப்புக்கொண்டதாக கூறினார் GPS தலைவர் டத்தோஸ்ரீ ஹாஜிஜி நூர் கூறினார்

நேற்று கோலாலம்பூரில் ஜிஆர்எஸ் தலைவர்களுடனான சந்திப்பில் முஹிடினுடன் இந்த விஷயம் விவாதிக்கப்பட்டது. அதில் GPS துணைத் தலைவர் டத்தோஸ்ரீ டாக்டர் ஜெஃப்ரி கிடிங்கனும் கலந்து கொண்டார்.அரசு முழுமையாக செயல்படுவதை உறுதிசெய்ய, குறிப்பாக 2023 பட்ஜெட்டை இறுதி செய்வதில் உடனடியாக ஒரு கூட்டாட்சி அரசாங்கம் அமைக்கப்பட வேண்டும் என்று GRS கருதுகிறது.

GPS எப்போதும் மக்கள் மற்றும் நாட்டின் நலனுக்காக ஒற்றுமையின் உருவத்தை எடுத்துச் செல்வதில் உறுதியாக உள்ளது என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here