பெட்ரோல் நிலையத்தில் NGV சிலிண்டர் வெடித்ததில் இருவர் காயம்

ஜோகூர் பாருவில் இன்று செவ்வாய்க்கிழமை (நவம்பர் 29) பிற்பகல்  டத்தோ ஓன் தொழிற்பேட்டை ஜாலான் லங்காசுகாவில் உள்ள பெட்ரோல் நிலையத்தில் வாகனங்களுக்கான இயற்கை எரிவாயு (NGV) கொண்ட சிலிண்டர் வெடித்ததில் இரண்டு பேர் காயமடைந்தனர்.

64 வயதான லோரி ஓட்டுநர் கடல் உணவுகளை ஏற்றிச் சென்றதாகவும், அது வெடிப்பதற்கு முன்பு தொட்டியில் எரிவாயுவை நிரப்பிக் கொண்டிருந்ததாகவும் மூத்த உதவி தீயணைப்புத் துறை அதிகாரி முகமட் ஃபைஸ் சுலைமான் தெரிவித்தார். லோரி ஓட்டுநருக்கு கையில் சிறு காயங்கள் ஏற்பட்டதாகவும், 57 வயதான எரிவாயு நிலைய தொழிலாளியின் வலது காலில் சிறு காயம் ஏற்பட்டதாகவும், மேல் சிகிச்சைக்காக அவர்கள் சுல்தானா அமீனா மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டதாகவும் அவர் கூறினார்.

அந்த இடத்தில் சோதனையிட்ட அதிகாரிகள் ​​மூன்று டன் எடையுள்ள இசுஸு டிரக் சம்பந்தப்பட்ட என்ஜிவி எரிவாயு சிலிண்டர் வெடித்ததைக் கண்டறிந்தனர். வெடிப்பின் தாக்கம் ஒரு டாக்ஸி மற்றும் எரிவாயு நிலையத்தின் கட்டிடம் மற்றும் அருகில் அமைந்துள்ள ஒரு தங்கும் விடுதியின் கட்டிடத்திற்கும் சேதம் விளைவித்தது என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

முன்னதாக, லார்கின் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்தில் இருந்து மொத்தம் 14 தீயணைப்பு வீரர்கள் சம்பவ இடத்திற்கு விரைவதற்கு முன்னதாக, மதியம் 12.05 மணியளவில் இந்த சம்பவம் குறித்து தீயணைப்புத் துறைக்கு ஒரு  அழைப்பு வந்தது. இதற்கிடையில், ஜோகூர் பாரு தென் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி ரவுப் செலாமாட்டை தொடர்பு கொண்டபோது, ​​சம்பவம் குறித்து காவல்துறை அறிக்கை பெறுவதை உறுதிப்படுத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here