தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அனைத்து பிரதிநிதிகளுக்கும் சமமான ஒதுக்கீடுகளை PAS விரும்புகிறது

அரசாங்க மற்றும் எதிர்க்கட்சி  நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களுக்கு சமமான ஒதுக்கீடுகளை வழங்க தற்போதைய அரசாங்கத்தை பாஸ் கேட்டுள்ளது. பாஸ் தகவல் தலைவர் கைரில் நிஜாம் கிருதின் கூறுகையில், இந்த விஷயம் சமீபத்தில் ஒரு திவான் நெகாரா விவாதத்தின் போது கொண்டு வரப்பட்டது.

இப்போது ஒற்றுமை அரசாங்கத்தை வழிநடத்தும் பக்காத்தான் ஹராப்பானின் அறிக்கையிலும் இது பட்டியலிடப்பட்டுள்ளது என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

தேசிய முன்னணி மற்றும் இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோபின் மலேசியா குடும்பம் அரசாங்கங்களால் நடைமுறைப்படுத்தப்பட்டதைப் போலவே, எதிர்க்கட்சிக்கும் அரசாங்கத்திற்கும் இடையே ஒரு கூட்டு உறவை நாங்கள் விரும்புகிறோம்.

ஜெரான்டுட் நாடாளுமன்ற உறுப்பினராக  இருக்கும் கைரில், நாடாளுமன்ற சீர்திருத்தங்கள் மற்றும் பொதுக் கணக்குக் குழு மற்றும் நாடாளுமன்றத் தேர்வுக் குழுக்களுக்கு மேலும் அதிகாரம் அளிக்கவும் அழைப்பு விடுத்தார்.

பழைய மனக்கசப்புகள் மற்றும் மோதல்களை மீண்டும் கொண்டுவராத ஒரு அரசாங்கத்தை அனைவரும் கனவு காண்கிறார்கள், மாறாக பொருளாதார மற்றும் சமூக பிரச்சனைகளின் விளைவுகளில் இருந்து தத்தளிக்கும் மக்களுக்கு உதவுவதில் கவனம் செலுத்துவார்கள் என்று அவர் கூறினார்.

73 இடங்களைக் கொண்ட PN இன்னும் எதிர்க்கட்சித் தலைவரை முடிவு செய்யவில்லை.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here