சாலையில் 1.2 மீட்டர் அளவிலான ஆழமான பள்ளம்

சிரம்பான் நகராண்மைக்கழகம் S2 ஹைட்ஸ் அருகே உள்ள பெர்சியாரன் சௌஜானா உத்தாமாவில் சாலையை சீரமைக்கும் முன் பள்ளங்களுக்கான காரணத்தை முதலில் கண்டறியும். கடந்த வெள்ளிக்கிழமை பிற்பகல் 2.30 மணியளவில் ஒரு சதுர மீட்டர் பரப்பளவில் இந்த ஓட்டை உருவானது  இம்மாவட்டத்தில் அதிக அளவு மழை பெய்ததன் காரணமாக இருக்கலாம் என நம்பப்படுகிறது.

கவுன்சிலரின் உதவியாளர் நோர்ஷெலா ஜகாரியா, இச்சம்பவத்தால், Summer- Sakura  முதல்  bulatan Melodi வரையிலான பாதை, பயணிக்க பாதுகாப்பானதாக இல்லாததால், வாகனங்கள் செல்ல தடை விதிக்கப்பட்டது. கடந்த வெள்ளிக்கிழமை மதியம் 2.30 மணியளவில் சாலை இடிந்து திடீரென பள்ளம் ஏற்பட்டதாக குடியிருப்பாளர்களிடமிருந்து புகார் வந்தது. முதலில் பள்ளம் சிறியதாக இருந்தது.

இருப்பினும், பல வாகனங்கள் அதன் வழியாகச் சென்ற பிறகு, அதிகமான சாலைகள் இடிந்து பெரிய பள்ளத்தை உருவாக்கியது. ஆழம் 1.2 மீட்டரை எட்டியது என்று அவர் சம்பவம் நடந்த இடத்தில் சந்தித்தபோது கூறினார்.

நோர்ஷெலா கூறுகையில், MBS இன்னும் விசாரணைகளை மேற்கொண்டு வருவதாகவும், இந்த துளைக்கான காரணத்தை கண்டறிய நிபுணர்களிடம் ஆலோசனை பெறுவதாகவும் கூறினார். எங்களுக்குக் கிடைத்த முதற்கட்டத் தகவலின்படி, அருகில் உள்ள கழிவுநீர்ப் பகுதியில் குழாய் கசிவு ஏற்பட்டதுடன், சம்பவத்தன்று பெய்த கனமழை காரணமாக இருக்கலாம். இருப்பினும், உண்மையான காரணம் இன்னும் விசாரணையில் உள்ளது.

காரணம் தெரிந்த பிறகு, முதலில் அதைத் தீர்த்துவிட்டு, சாலையைச் சரிசெய்வோம். அதற்கு ஒரு வாரம் ஆகலாம். மக்கள் மாற்று வழிகளைப் பயன்படுத்துமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்படுகிறார்கள், மேலும் எதிர் பாதையைப் பயன்படுத்துவதற்கு தடை விதிக்கப்பட்டுள்ளது, ஏனெனில் இது எதிர் பாதையில் பயணிப்பவர்களின் பாதுகாப்பிற்கு ஆபத்தை ஏற்படுத்துகிறது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here