பெண்ணின் கழுத்தை அறுத்து விடுவதாக மிரட்டிய ஆடவர் கைது

அம்பாங் ஜெயா, டிசம்பர் 5 :

இங்குள்ள தாமான் மெலாவதியில் உள்ள பெட்ரோல் நிலையத்தில் பெண் ஒருவரின் கழுத்தை நெரித்து, கொலை மிரட்டல் விடுத்ததாக நம்பப்படும் மதுபான விற்பனையாளர் ஒருவரை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர்.

கடந்த ஒக்டோபர் மாதம், அம்பாங்கில் உள்ள தாமான் மெலாவதியில், இளைஞர் ஒருவருக்கும் அவரது வளர்ப்புத் தாய்க்கும் கத்தியைக் காட்டி மிரட்டியதாகக் கூறப்படும் 48 வயதுடைய நபர், நேற்று 1.30 மணியளவில் போலீசாரால் கைது செய்யப்பட்டார்.

அம்பாங் ஜெயா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், துணை ஆணையர் முகமட் ஃபாரூக் எஷாக் கூறுகையில், சந்தேகத்திற்குரிய நபருக்கும் அச்சுறுத்தப்பட்ட புகார்தாரருக்கும் இடையே விற்பனையில் ஏற்பட்ட கருத்து வேறுபாட்டின் விளைவாக, இந்த சம்பவம் நடந்ததாக நம்பப்படுகிறது.

சந்தேக நபர் காரில் இருந்து இறங்கி, புகார்தாரரான 22 வயது இளைஞரும் அவரது வளர்ப்புத் தாயும் லெபுஹராய லிங்கரன் தெங்கா 2 (MRR 2), தாமான் மெலவதியில் உள்ள ஷெல்லுக்குச் சென்று கொண்டிருந்த போது, அவர் மடிப்புக் கத்தியைக் காட்டியதுடன், வளர்ப்புத் தாயின் கழுத்தை நெரிக்கப் போவதாக மிரட்டினார்,” என்று அவர் இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

முகமட் பாரூக் கூறுகையில், சம்பவத்தைத் தொடர்ந்து, சந்தேக நபரை கைது செய்ததுடன் சம்பவத்தின் போது பயன்படுத்தப்பட்ட கத்தியையும் பறிமுதல் செய்தனர்.

“சந்தேக நபர் குற்றவியல் பயத்தை ஏற்படுத்தியதற்காக குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 506 இன் கீழ் தற்போது விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறார், மேலும் குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் இது ஏழு ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை மற்றும் அபராதம் அல்லது இரண்டும் விதிக்கப்படலாம்.

“சந்தேக நபர் மேலதிக விசாரணைக்காக நான்கு நாட்களுக்கு விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார்,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here