என்னிடம் சவால் விடாதீர் – முஹிடினுக்கு அன்வார் எச்சரிக்கை

பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிம் இன்று பெரிகாத்தான் நேஷனல் (PN) தலைவர் டான்ஸ்ரீ முஹிடின் யாசினின் நிர்வாகத்தின் கீழ் அரசாங்கத்தால் தவறாகப் பயன்படுத்தப்பட்ட RM600 பில்லியன் நிதி விவகாரம் தொடர்பாக தனது அரசாங்கத்திற்கு சவால் விடுவதற்கு எதிராக எச்சரித்தார்.

பெறப்பட்ட தகவல்களின் அடிப்படையில், PN அரசாங்கத்தால் பின்பற்றப்படாத சில செயல்முறைகள் மற்றும் நடைமுறைகள் இருப்பதாகவும், சம்பந்தப்பட்ட குடும்பங்கள் சம்பந்தப்பட்ட ஆர்வமுள்ள நிறுவனங்கள் இருப்பதாகவும் பிரதமர் கூறினார். எனவே, என்னை சவால் விடாதீர்கள். நாட்டை ஆள்வதிலும், பொருளாதார வளர்ச்சியிலும், மக்களுக்கு நலனை வழங்குவதிலும் கவனம் செலுத்த விரும்புகிறேன்.

ஆனால், நாங்கள் சவால் செய்யப்பட்டவுடன், நாங்கள் விஷயங்களை கவனிக்க வேண்டும் என்று நிதியமைச்சராக அன்வார் தனது முதல் செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here