லஹாட் டத்துவில் முதலை தாக்கியதில் 7 வயது சிறுவன் காயமடைந்தான்

கோத்த கினபாலு: லஹாட் டத்துவில் உள்ள கம்போங் ஆயர் பகுதியில் உள்ள தனது வீட்டின் கீழ் இருந்தபோது முதலை தாக்கியதில் சிறுவன் காயமடைந்தான். மாலை 5.55 மணியளவில் இடம்பெற்ற இச்சம்பவத்தில், ஊர்வன கடித்ததில் ஏழு வயது சிறுவனின் வலது காலில் பலத்த காயம் ஏற்பட்டது.

லஹாட் காவல்துறைத் தலைவர் டத்து ரோஹன் ஷா அகமட் கூறுகையில், சம்பவத்தின் போது பாதிக்கப்பட்டவர் கோழிக்கறி சாப்பிடுவதற்காக தனது வீட்டின் கீழ் பகுதிக்கு சென்றதாக கூறப்படுகிறது. அப்போது, ​​பாதிக்கப்பட்டவரின் உறவினர் ஒரு முதலை தன்னை நோக்கி வருவதைப் பார்த்து, பாதிக்கப்பட்டவரை எச்சரிக்கும்படி கத்தினார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் பின்னர் தனது வீட்டிற்கு அருகிலுள்ள பாலத்தின் மீது ஏறி தன்னைக் காப்பாற்றினார், ஆனால் முதலை அவரைத் தாக்கி அவரது வலது காலில் காயம் ஏற்பட்டது என்று அவர் இன்று தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

ரோஹன் ஷா கூறுகையில், காயமடைந்த பாதிக்கப்பட்டவர் சிகிச்சைக்காக லஹாட் டத்து மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார். பாதிக்கப்பட்டவருக்கு வலது காலில் அறுவை சிகிச்சை மேற்கொள்ளப்பட்டதாகவும் அவரது கால் எலும்பில் விரிசல் ஏற்பட்டுள்ளதாகவும் அவர் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் தற்போது மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வருவதாகவும், அவரது உடல்நிலை சீராக இருப்பதாகவும் அவர் கூறினார். இதற்கிடையில், லஹாட் டத்து வனவிலங்குத் துறையுடன் (JHL) தனது கட்சி இணைந்து இந்த மாவட்டத்தைச் சுற்றி 28 முதலைக் கூடுகளை அடையாளம் கண்டுள்ளதாக ரோஹன் கூறினார்.

கொடிய ஊர்வனவை ஒழிப்பதற்கான நடவடிக்கையை மேற்கொள்ள ஜேஎச்எல் லஹாட் டத்து காவல்துறை ஒத்துழைத்தது என்றார். கடந்த டிசம்பர் 1 ஆம் தேதி, லஹாட் டத்து பிபிஎம் ஜெட்டி தளத்திற்கு அருகே நடந்த ஒரு சம்பவத்தில், தனது மகனைக் காப்பாற்ற முயன்றபோது, ​​அவரது தந்தையை ஊர்வன கடுமையாக கடித்து, முதலையின் தாக்குதலில் மூன்று வயது சிறுவன் காணாமல் போனதாக நம்பப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here