விபத்தில் 72 வயது முதியவர் மரணம்

தஞ்சோங் கராங் பகுதியில் இன்று நடந்த விபத்தில் முதியவர் ஒருவர் தலையில் ஏற்பட்ட காயத்தால் உயிரிழந்தார். கோல சிலாங்கூர் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், கண்காணிப்பாளர் ராம்லி காசா கூறுகையில், யமஹா எஸ்எஸ்2 மோட்டார் சைக்கிள் மற்றும் புரோட்டான் வாஜா விபத்துக்குள்ளான விபத்து குறித்து காலை 10.16 மணியளவில் அவரது கட்சிக்கு தகவல் கிடைத்தது.

பாதிக்கப்பட்ட 72 வயதான நபர் இடது பாதையில் இருந்து வலது பாதைக்கு திசை மாறியதாக நம்பப்படும் போது இந்த விபத்து நிகழ்ந்ததாக அவர் கூறினார். பாதிக்கப்பட்டவரின் மோட்டார் சைக்கிள் பின்னர் தவிர்க்க தவறிய புரோட்டான் வாஜாவால் மோதியது.

அத்துமீறலின் விளைவாக, மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநரின் தலை காரின் கண்ணாடியில் மோதியது என்று அவர் இன்று தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார். ரம்லி கூறுகையில், சம்பவத்தின் போது, ​​இரு வாகனங்களும் ஒரே திசையில் இருந்து, கிள்ளான் திசையில் தெலுக் இந்தான் நோக்கி சென்று கொண்டிருந்தது.

பாதிக்கப்பட்டவர் பலத்த காயம் அடைந்தார் மற்றும் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்துவிட்டார் என்று அறிவிக்கப்பட்டது. இந்த வழக்கு சாலை போக்குவரத்து சட்டம் (ஏபிஜே) 1987 பிரிவு 41 (1) இன் படி விசாரிக்கப்படுகிறது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here