தனது சேவை மையத்தை MPAJ சோதனையிட்டதை Zuraida உறுதிப்படுத்துகிறார்

அம்பாங் ஜெயாவில் உள்ள தனது சேவை மையம் அனுமதியின்றி இயங்கியதற்காக உள்ளூர் அதிகாரிகளால் நேற்று சோதனை செய்யப்பட்டதை அம்பாங் முன்னாள் எம்பி ஸூரைடா கமருடின் உறுதிப்படுத்தியுள்ளார். அது அம்பாங் நாடாளுமன்ற சேவை மையம் கிட்டத்தட்ட ஒன்பது ஆண்டுகளாக செயல்பட்டு வருகிறது என்று அவர் தொடர்பு கொண்டபோது சுருக்கமாக கூறினார்.

MPAJ நிலத்தில் அனுமதியின்றி அலுவலகம் கட்டியதற்காக முன்னாள் அமைச்சராக இருந்த ஒரு பெண் மீது அம்பாங் ஜெயா முனிசிபல் கவுன்சில் (MPAJ) நடவடிக்கை எடுத்ததாகக் கூறும் வைரல் ட்வீட் குறித்த  கேள்விக்கு அவர் பதிலளித்தார்.

எம்பிஏஜே நிலத்தில் அனுமதியின்றி அலுவலகம் கட்டிய பெண் ஒருவர் இருந்தார். இன்று நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டது. அவர் ஒரு முன்னாள் அமைச்சர் என்று வதந்தி பரவியுள்ளது என்று ட்விட்டர் பயனர் @lady_bugg11 கூறினார்.

ஸுரைடா முன்னாள் பெருந்தோட்ட கைத்தொழில் மற்றும் பொருட்கள் அமைச்சராக இருந்தார். அவர் 2008 ஆம் ஆண்டு முதல் அம்பாங் நாடாளுமன்ற உறுப்பினராக இருந்து வந்தார். ஆனால் கடந்த மாதம் நடந்த பொதுத் தேர்தலில் தனது இடத்தைப் பாதுகாக்கத் தவறிவிட்டார். அதை பக்காத்தான் ஹராப்பான் ரோட்சியா இஸ்மாயில் வென்றார்.

புதிதாக தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் மையத்திற்கு வெளியே செயல்படுகிறது என்று ரோட்சியாவின் உதவியாளர் கூறினார். நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் தங்களுடைய நாடாளுமன்ற சேவை மையத்திற்கு தனியார் அலுவலக இடத்தை வாடகைக்கு எடுப்பதா அல்லது உள்ளூர் அதிகாரசபையிலிருந்து அலுவலகத்தை வாடகைக்கு எடுப்பதா என்பதைத் தேர்ந்தெடுக்கலாம் என்று அவர் விளக்கினார்.

எம்.பி.ஏ.ஜே.யை தொடர்பு கொண்டபோது, சேவை மையம் கவுன்சிலிடம் இருந்து அனுமதி பெறவில்லை என்பதை உறுதிப்படுத்தியது. சேவை மையத்தின் மேலாளர் MPAJ உடன் ஒத்துழைத்தார் மற்றும்  கட்டிடத்தை ஒப்படைக்க ஒப்புக்கொண்டார் என்று ஒரு செய்தித் தொடர்பாளர் எப்ஃஎம்டியிடம் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here