மலைச் சரிவுகள், ஆறுகளுக்கு அருகில் முகாம் நடத்துபவர்கள் செயல்பாடுகளை நிறுத்துமாறு அறிவுறுத்தல்

பத்தாங்காலி நிலச்சரிவைத் தொடர்ந்து மலை சரிவுகளிலும், ஆறுகளுக்கு அருகிலும் அமைந்துள்ள முகாம்களை நடத்துபவர்கள் பள்ளி விடுமுறையின் போது பணிகளை தற்காலிகமாக நிறுத்துமாறு அறிவுறுத்தப்பட்டுள்ளனர்.

துணைப் பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ டாக்டர் அகமட் ஜாஹிட் ஹமிடி கூறுகையில்    ஆர்கானிக் பண்ணையில் ஏற்பட்ட நிலச்சரிவைப் போன்ற ஒரு சோகம் மீண்டும் நிகழாமல் தடுப்பதற்காகவே இந்த நடவடிக்கை என்று கூறினார்.

ஒருவேளை இந்த ஆறுகள் இப்போது பாதுகாப்பாக இருக்கலாம். இருப்பினும், மலேசிய வானிலை ஆய்வுத் துறையின் கணிப்பின் அடிப்படையில், நாளை (டிச. 17) தொடங்கி, குறிப்பாக கிழக்கு கடற்கரையில் கனமழை பெய்யும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. தொடர் மழையால் ஆறுகள் நிரம்பி வழியும் என அஞ்சுகிறோம்.

இன்றைய சோகத்திலிருந்து கற்றுக்கொள்ளுங்கள். பள்ளி விடுமுறையை முகாம்களில் கழிக்க நினைக்கும் பெற்றோர்கள், ஆசிரியர்கள் மற்றும் மாணவர்கள் தங்கள் திட்டங்களை ஒத்திவைப்பார்கள் என்று நான் நம்புகிறேன் என்று அவர் இன்று செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

மத்திய பேரிடர் மேலாண்மைக் குழுத் தலைவர் என்ற முறையில், நாடு முழுவதும் உள்ள முகாம்களில் நிலைமையைக் கண்காணிக்க, தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை மற்றும் காவல்துறை உட்பட அனைத்து அமலாக்க அதிகாரிகளையும் அணிதிரட்டுவேன் என்று ஜாஹிட் கூறினார்.

அவர்கள் அவ்வப்போது நிலைமையை கண்காணிக்க அறிவுறுத்தப்பட்டுள்ளனர். அவர்கள் தற்போதைய நிலவரங்களை பொதுமக்களுக்கு அறிவிப்பார்கள்.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here