நண்பர்களுடன் சுற்றுலா: பலத்த அலைகளால் அடித்துச் செல்லப்பட்ட இளைஞர் சடலமாக மீட்பு

கோத்தா கினாபாலு: கோலா பென்யு மாவட்டத்தில் சனிக்கிழமை (டிச. 17) நண்பர்களுடன் சுற்றுலா சென்றபோது பலத்த அலைகளால் அடித்துச் செல்லப்பட்ட இளைஞரின் உடல் கண்டெடுக்கப்பட்டது. இக்வான் ஹைகல் காமிஸ் 17, என்பவரின் உடல், காலை 6.15 மணியளவில், கடற்கரையிலிருந்து 50 மீட்டர் தொலைவிலும், அவர் கடைசியாகப் பார்த்த இடத்திலிருந்து 400 மீட்டர் தொலைவிலும் கண்டெடுக்கப்பட்டது.

ஞாயிற்றுக்கிழமை (டிசம்பர் 18) காலை தீயணைப்புத் துறையினர் மீண்டும் தேடுதல் பணிகளைத் தொடர்ந்தபோது சடலம் கண்டுபிடிக்கப்பட்டதாக மாநில தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் உதவி இயக்குநர் மிஸ்ரன் பிசாரா தெரிவித்தார். அவரது உடல் மேல் நடவடிக்கைக்காக காவல்துறையிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டுள்ளது மற்றும் பிரேத பரிசோதனைக்காக மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டுள்ளது,” என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். காலை 8.05 மணிக்கு செயல்பாடுகள் நிறுத்தப்பட்டன.

சம்பவத்தில், இக்வான் மற்ற இரண்டு நண்பர்களுடன் ஒரு ரிசார்ட்டுக்கு அருகில் உள்ள Kg Tempurung என்ற இடத்தில் கடலில் நீந்திக் கொண்டிருந்தார். நடுவழியில் பிரச்சனையில் சிக்கிய அவர்கள், அருகில் இருந்த ஓட்டலில் இருந்தவர்களால் காப்பாற்றப்பட்டனர்.

அவரது மற்ற இரண்டு நண்பர்கள் – முகமது ஹபிசான் 17, முகமட் ஹபிஸான், 15, ஆகியோர் உயிர் பிழைத்து, தற்போது மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here