பத்தாங் காலி நிலச்சரிவு: பலியானவர்களில் ஒருவரின் உடல் நேற்றிரவு நல்லடக்கம்

பத்தாங் காலி, கோதோங் ஜெயாவில் உள்ள Fathers’ Organic Farm பகுதியில் ஏற்பட்ட நிலச்சரிவில் பலியானவர்களில் ஒருவரின் உடல், நேற்றிரவு 10 மணியளவில் இங்குள்ள தாமான் செலாசியில் உள்ள ரவுதாதுல் சகினா முஸ்லிம் கல்லறையில் பாதுகாப்பாக நல்லடக்கம் செய்யப்பட்டது.

31 வயதான நூருல் அஸ்மானி கமாருல் ஜமானின் நல்லுடல், ஜாலான் ஈப்போ, கம்போங் பத்து 5 இல் உள்ள அபு ஹுரைரா மசூதியில் இறுதிச் சடங்குகளுக்குப் பிறகு, கல்லறைக்கு எடுத்துச் செல்லப்பட்டதாக இறந்தவரின் தாயாரான சித்தி எசா ஹசன், 53 கூறினார்.

சித்தி எசாவின் கூற்றுப்படி, நூருல் அஸ்மானி மூன்று உடன்பிறப்புகளில் மூத்தவர் என்றும் SJKC முன் சூங்கில் சிற்றுண்டிச் சாலை உதவியாளராகப் பணிபுரிந்தார் என்றும் கூறினார்.

“குறித்த பள்ளியில் ஆசிரியராக இருக்கும் ஒருவருடன் சென்றதால் அவரும் முகாமில் சேர்ந்தார், மேலும் தனது மகன் முகாம் நடவடிக்கைக்குப் பிறகு, தனது சொந்த கிராமத்திற்குத் திரும்புவதாக உறுதியளித்து, பேருந்து ரிக்கட் வாங்கி வைத்திருந்ததாக அவர் கூறினார்.

நேற்றிரவு 9 மணி நிலவரப்படி, வெள்ளிக்கிழமை அதிகாலை 2.42 மணியளவில் ஏற்பட்ட மண்சரிவில் சிக்கி உயிரிழந்தவர்கள் எண்ணிக்கை 24 பேராக உள்ளது, மொத்தம் ஒன்பது பேரைக் காணவில்லை, மேலும் 61 பேர் மீட்கப்பட்டுள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here