மின்சாரம் தாக்கி 3 உடன்பிறப்புகள் உயிரிழப்பா? விசாரணையை தொடங்கியது TNB

கோத்தாபாரு, தெனாகா நேஷனல் பெர்ஹாட் (TNB) திங்கள்கிழமை (டிச 19) தும்பாட், மொராக் அருகே கம்போங் பெண்டாங் சூராவ் என்ற இடத்தில் வெள்ளம் சூழ்ந்த வீட்டில் மூன்று உடன்பிறப்புகள் இறந்த மின்சாரம் தாக்கிய சம்பவம் குறித்து தொடர் விசாரணை நடத்தி வருகிறது.

TNB ஒரு அறிக்கையில், இந்த விசாரணையில் எரிசக்தி ஆணையம் மற்றும் காவல்துறை போன்ற அதிகாரிகளின் ஒத்துழைப்பையும் உள்ளடக்கியது என்றும், சம்பவத்தின் எந்த புகைப்படங்களையும் வீடியோக்களையும் பரப்பவோ அல்லது ஊகங்களைச் செய்யவோ வேண்டாம் என்று பொதுமக்கள் அறிவுறுத்தப்படுகிறார்கள்.

பாதிக்கப்பட்டவர்களின் குடும்ப உறுப்பினர்களின் உணர்வுகள் மற்றும் உணர்வுகளுக்கு மதிப்பளித்து விசாரணை நடத்த அதிகாரிகளுக்கு சிறிது நேரம் மற்றும் இடத்தை வழங்குமாறு பொதுமக்கள் வலியுறுத்தப்படுகிறார்கள். பாதிக்கப்பட்டவர்களின் குடும்ப உறுப்பினர்களுக்கு TNB தனது இரங்கலைத் தெரிவிக்கிறது என்று அந்த அறிக்கையில் கூறப்பட்டுள்ளது.

தற்போதைய கசிவு காரணமாக நீரில் மூழ்கிய மின் நிறுவல்களை அணுகவோ அல்லது தொடவோ வேண்டாம் என்று TNB அறிக்கையில் பொதுமக்களுக்கு நினைவூட்டுகிறது.

பாதுகாப்பு காரணங்களுக்காக வெள்ளம் சூழ்ந்த பகுதிகளில் தற்காலிகமாக மின்சாரம் துண்டிக்கப்படுவது உட்பட, பொதுமக்களின் பாதுகாப்பிற்கு எப்போதும் முன்னுரிமை அளிக்கப்படுவதை TNB உறுதி செய்யும். மேலும் அவ்வாறு செய்ய பாதுகாப்பானது என விரைவில் விநியோகம் மீண்டும் செய்யப்படும்.

எந்தவொரு TNB நிறுவல்களும் ஆபத்தான நிலையில் இருப்பதாகக் கண்டறியப்பட்டால் 1-300-88-5454 என்ற எண்ணை அழைக்குமாறு பொதுமக்கள் கேட்டுக் கொள்ளப்படுகிறார்கள் என்று அந்த அறிக்கையில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here