3 நாட்களாக ஓய்வின்றி உழைத்த சிலாங்கூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் தலைவர் நோராஸாம் காமிஸுக்கு பக்கவாதம்

சோர்வு மற்றும் தூக்கமின்மையால் ஏற்பட்ட சிறு பக்கவாதத்தால் பாதிக்கப்பட்ட சிலாங்கூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் தலைவர் நோராஸாம் காமிஸ் இன்று மாலை செலாயாங் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார். அவர் பத்தாங்காலி நிலச்சரிவுப் பகுதியில் மூன்று நாட்களாக ஓய்வின்றி உழைத்ததாக தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் செய்தித் தொடர்பாளர் தெரிவித்தார்.

அவருக்கு தலைவலி இருந்தது, மாலை 6 மணியளவில் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார். சோர்வு மற்றும் தூக்கமின்மை காரணமாக அவருக்கு பக்கவாதம் ஏற்பட்டதாக மருத்துவர் கூறினார். நோராஸாம் அவசர சிகிச்சை பிரிவில் மருத்துவக் கண்காணிப்பில் உள்ளார், குறைந்தது 48 மணிநேரம் கண்காணிப்பில் வைக்கப்படுவார் என்று செய்தித் தொடர்பாளர் கூறினார். அவர் சுயநினைவுடன் உள்ளார் மற்றும் அவரது நிலை கட்டுக்குள் உள்ளது.

பத்தாங்காலியில் தேடுதல் மற்றும் மீட்பு நடவடிக்கையில் நோராஸாம் தனது ஆட்களை வழிநடத்தினார். அங்கு முகாம் மைதானத்தில் நிலச்சரிவு 24 பேரின் உயிரைக் கொன்றது. மொத்தம் 61 பேர் உயிர் பிழைத்துள்ளனர், மேலும் ஒன்பது பேர் இன்னும் காணவில்லை. நடவடிக்கையின் முன்னேற்றம் குறித்து பொதுமக்களுக்கு அறிவிப்பதற்காக உலு சிலாங்கூர் காவல்துறைத் தலைவர் சுஃபியன் அப்துல்லாவுடன் அவர் தொடர்ந்து ஊடக சந்திப்புகளில் பங்கேற்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here