மக்களவை கூட்டத்தொடர் 2 மணிக்கா? காலையில் இருந்து நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் என்ன செய்கிறார்கள்

நாடாளுமன்ற கூட்ட அமர்வு பிற்பகல் 2 மணிக்கு தொடங்கும் என்ற முன்மொழிவின் பின்னணியில் உள்ள நியாயத்தை துவாரன் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் வில்பிரட் மேடியஸ் டாங்காவ் கேள்வி எழுப்பியுள்ளார். டுவிட்டர் பதிவில், காலை 10 மணி முதல் மதியம் 1 மணி வரை நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் என்ன செய்வார்கள் என்று அப்கோ சட்டமன்ற உறுப்பினர் கேட்டார்.

மக்களவை அமர்வு மதியம் 2 மணிக்குத் தொடங்குமா? ஏன்? காலை 10 மணி முதல் மதியம் 1 மணி வரை நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் என்ன செய்வார்கள்? அப்படியென்றால், கூட்டத் தொடர் நள்ளிரவு வரை நீடிக்குமா? காலை 10 மணிக்கு அமர்வு தொடங்குவதில் என்ன பிரச்சினை. தற்போதைய 70 நாட்களில் இருந்து 110 நாட்களுக்கு ஒரு வருடத்திற்கு கூட்டத்தொடர் நாட்களை அதிகரிப்பது ஆம் என்று அவர் ட்வீட் செய்துள்ளார்.

சபாநாயகர் டத்தோ ஜோஹாரி அப்துல், மக்களவை கூட்டத்தொடரை பிற்பகல் 2 மணிக்குத் தாமதப்படுத்துவதற்கான முன்மொழிவை பல நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் சமர்ப்பித்ததாகக் கூறப்படுகிறது. அமைச்சரவை உறுப்பினர்கள் அமர்வில் கலந்துகொள்வதற்கு முன் காலையில் அந்தந்த நிர்வாகப் பணிகளைச் செய்ய இது உதவும் என்று ஜோஹாரி கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here