ஜோகூர் ராயல்டி வீட்டிற்குள் நுழைந்ததற்காக மூன்று இளைஞர்கள் கைது

ஜோகூர் பாரு: ஜோகூர் ராயல்டியின் வீட்டிற்குள் நேற்று புகுந்து ஏராளமான பொருட்களை திருடியதாக சந்தேகத்தின் பேரில் போலீசார் கைது செய்த மூன்று சந்தேக நபர்களில் இரண்டு வாலிபர்களும் அடங்குவர்.

16, 19 மற்றும் 47 வயதுடைய மூன்று சந்தேக நபர்களும் காலை 10 மணியளவில் பதிவு செய்யப்பட்ட புகாரைத் தொடர்ந்து 11.40 மணியளவில் அந்த இடத்தில் தடுத்து வைக்கப்பட்டதாக ஜோகூர் பாரு காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி ரவுப் செலமட் தெரிவித்தார். எவ்வாறாயினும், அவர்களில் இருவர் தப்பிச் சென்றுள்ளதாக அவர் இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார். இரண்டு கார்கள், ஒரு செயின், நான்கு ஜோடி கையுறைகள், மூன்று கைபேசிகள், ஒரு கார் சாவி மற்றும் ரிங்கிட் 150 ரொக்கம் ஆகியவற்றை போலீசார் கைப்பற்றினர்.

மூன்று சந்தேக நபர்களிடம் நடத்தப்பட்ட சிறுநீர் பரிசோதனையில் அவர்கள் போதைப்பொருளுக்கு எதிர்மறையானவர்கள் என்றும், அதற்கு முந்தைய குற்றப் பதிவுகள் ஏதும் இல்லை என்றும் தெரியவந்தது. தப்பியோடிய இரு சந்தேக நபர்களை போலீசார் தேடி வருகின்றனர் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here