புதிய கட்சியை தொடங்க போவதில்லை, அதற்குப் பதிலாக மூன்று ‘கட்சிகளில்’ ஒன்றை தேர்ந்தெடுப்பேன் என்கிறார் அன்னுவார் மூசா

புதிய கட்சியை உருவாக்கப் போவதில்லை என்றும், அதற்குப் பதிலாக தன்னை அணுகிய மூன்று கட்சிகளில் ஒன்றில் சேரப் போவதாகவும் டான்ஸ்ரீ அன்னுவார் மூசா கூறுகிறார். சமீபத்தில் அம்னோவில் இருந்து பதவி நீக்கம் செய்யப்பட்ட மூன்று பிரிவுத் தலைவர்களில் முன்னாள் கெத்தேரே நாடாளுமன்ற உறுப்பினரும் ஒருவராவார்.

Muafakat Nasional (MN) தலைவரான அன்னுவார் புதிய கட்சியை அமைக்கப் போவதில்லை. அது மக்களிடையே, குறிப்பாக மலாய்க்காரர்களிடையே பெரும் பிளவை உருவாக்கும் என்று கூறியதாக Sinar Harian தெரிவித்துள்ளது. அவரைப் பொறுத்தவரை, இஸ்லாமியர்களை ஒன்றிணைக்கும், நேர்மையான, அதிகாரத்தை துஷ்பிரயோகம் செய்யாத கட்சியாக அவரது தேர்வு இருக்க வேண்டும்.

எனது போராட்டத்தைப் புரிந்துகொள்ளும் அரசியல் கட்சிகளில் ஒன்றில் நான் இணைவதற்கான சாத்தியக்கூறுகளை மறுப்பதற்கில்லை. கம்போங் ஶ்ரீ கூலிம், மல்லூரில் வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்ட மக்களுக்கு நன்கொடைகளை வழங்கிய பின்னர் செய்தியாளர்களிடம் பேசிய அவர், கட்சி மக்களுக்கு குடையாக இருக்க முடியும் என்பது உறுதி.

எவ்வாறாயினும், MN ஐ நம்பகமான, அதிகாரம் மிக்க மற்றும் மரியாதைக்குரிய அரசு சாரா அமைப்பாக (NGO) மாற்றுவதில் இப்போது கவனம் செலுத்த விரும்புவதாக அவர் கூறினார். மீண்டும் அரசியலில் ஈடுபடத் தொடங்கினால் தனது நிலைப்பாட்டை மறுபரிசீலனை செய்வேன் என்றும் அன்னுார் தெரிவித்தார்.

MN ஒரு அரசியல் கட்சி அல்ல என்றும், கட்சியாகப் பதிவு செய்யத் திட்டமிடவில்லை என்றும், அதன் நலத் திட்டங்களைத் தொடரத் திட்டமிடவில்லை என்றும் அவர் மீண்டும் வலியுறுத்தினார்.

அரசியல் கட்சிகளிடையே ஒருமித்த கருத்தை வளர்ப்பதே MN இன் நோக்கம் என்றும், இதுவரை 30,000க்கும் மேற்பட்ட உறுப்பினர் விண்ணப்பங்களைப் பெற்றுள்ளதாகவும் அவர் கூறினார். நலத் திட்டங்கள் மற்றும் மனிதாபிமான பணிகளில் படைகளில் சேர அனைத்து தன்னார்வ தொண்டு நிறுவனங்களுக்கும் இணை உறுப்பினர்களை நாங்கள் தேர்வு செய்வோம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here