வாழ்க்கைச் செலவைக் கண்காணிக்க ஒரு குழு அமைப்பட்டது

வாழ்க்கைச் செலவைக் குறைப்பதற்கான நடவடிக்கைகளைக் கண்காணித்து செயல்படுத்துவதை மேற்பார்வையிட அரசாங்கம் ஒரு குழுவை அமைத்துள்ளது என்று துணைப் பிரதமர் அஹ்மத் ஜாஹித் ஹமிடி கூறினார். பிரதமர் அன்வார் இப்ராஹிமின் அறிவுறுத்தலின் பேரில் இந்த குழு அமைக்கப்பட்டது, அவர் மக்களின் சுமையை குறைக்க உதவுவதற்கு முன்னுரிமை அளித்துள்ளார்.

அன்வார் பதவியேற்று இன்றுடன் ஒரு மாதம் நிறைவடைகிறது. இந்த குறுகிய காலத்தில், அவரும் அவரது நிர்வாகமும் பல புதிய அணுகுமுறைகளை எடுத்துள்ளனர். அவரது முன்னுரிமைகளில் ஒன்று மக்களின் வாழ்க்கைச் செலவுப் பிரச்சினைகளை தீர்ப்பது என  மக்கள் சந்திப்பின் போது கூறினார்.

விலைவாசி உயர்வு மற்றும் சில உணவுப் பொருட்களின் தட்டுப்பாட்டைத் தீர்க்க பல்வேறு முயற்சிகள் மற்றும் வழிமுறைகள் அரசாங்கத்தால் மேற்கொள்ளப்பட்டு வருவதாக அவர் கூறினார். இது சட்டப்பூர்வ அமைப்புகள், அரசு தொடர்பான நிறுவனங்கள் மற்றும் அரசாங்க அமைச்சகங்கள் மற்றும் அவர்களின் கீழ் உள்ள பிற நிறுவனங்களை ஒழுங்குபடுத்தும் முடிவைத் தொடர்ந்து வந்ததாக ஜாஹிட் கூறினார்.

அரசாங்கத்திற்கு வெளியே உள்ள அரசியல் கட்சிகள் உட்பட அனைத்து தரப்பினரும் மக்களின் நல்வாழ்வுக்காக நாட்டை அபிவிருத்தி செய்ய உதவுவதில் முன்னோக்கி செல்ல வேண்டும் என்றும் ஜாஹிட் அழைப்பு விடுத்தார். நிகழ்ச்சியில், Pertubuhan Minda dan Sosial Prihatinஇன் தலைவர் ரமேஷ் ராவ் இந்திய சமூகம் தொடர்பான விஷயங்களுக்குப் பொறுப்பு அதிகாரியாக நியமிப்படுவார் என அறிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here