கார் ஷாப்பிங் சென்டருக்குள் புகுந்தது

கோத்த கினபாலு,ஆசியா சிட்டியில் உள்ள வணிக வளாகத்தில் இன்று இரண்டாவது மாடிக்குச் செல்வதற்கு முன், அவர்கள் சென்ற கார் சறுக்கி மூன்றாவது மாடியில் உள்ள சுவரில் மோதியதில் இரண்டு நபர்கள் லேசான காயமடைந்தனர். காலை 10.30 மணியளவில் இடம்பெற்ற இச்சம்பவத்தில், காயமடைந்த 24 வயதுடைய இளைஞரும், 30 வயதுடைய பெண்ணும் சிறு காயங்களுக்கு உள்ளான நிலையில் மேலதிக சிகிச்சைக்காக வைத்தியசாலைக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

மலேசிய தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் (ஜேபிபிஎம்) சபாவின் செயல்பாட்டு செயல்பாட்டு மையத்தின் (பிஜிஓ) செய்தித் தொடர்பாளர் கூறுகையில், கோட்டா கினாபாலு தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்தில் (பிபிபி) இருந்து இயந்திரங்கள் மற்றும் அவசர சேவைகள் ஆதரவு பிரிவு (இஎம்ஆர்எஸ்) ஒரு தீயணைப்பு குழு ஒன்று திரட்டப்பட்டது. காலை 10.56 மணிக்கு அழைப்பு வந்ததும் இருப்பிடத்திற்கு.

டொயோட்டா வயோஸ் கார் வாகனம் நிறுத்தும் இடத்தின் மூன்றாவது தளத்தில் சறுக்கிச் சென்றதாகவும், பின்னர் சுவரில் மோதி இரண்டாவது மாடிக்குச் சென்றதாகவும் ஒரு தகவல் வந்தது. இதுகுறித்து அவர் இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில், காரில் இருந்து தாங்களாகவே இறங்கிய இருவரும் லேசான காயம் அடைந்தனர். பாதிக்கப்பட்டவர் ஆம்புலன்ஸ் மூலம் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டதாகவும், அறுவை சிகிச்சை காலை 11.59 மணிக்கு முடிந்தது என்றும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here