துணிக்கடையில் கொள்ளை – 2 மியன்மார் ஆடவர்கள் கைது

பாண்டான் இண்டாவில் உள்ள ஒரு துணிக்கடையை உடைத்து RM10,000 மதிப்புள்ள பொருட்களை திருடிச் சென்றது சிசிடிவி காட்சிகளில் சிக்கியபோது, இரண்டு வெளிநாட்டினர் கிறிஸ்துமஸ் கொண்டாடத்தை சிதைத்துள்ளனர்.

20 மற்றும் 22 வயதுடைய இரு மியான்மர் சந்தேக நபர்களும் பாண்டான் இண்டாவைச் சுற்றியுள்ள தனித்தனி நடவடிக்கைகளில் கைது செய்யப்பட்டதாக அம்பாங் ஜெயா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி மொஹமட் ஃபரூக் எஷாக் தெரிவித்தார். வெள்ளிக்கிழமை நடந்த சம்பவத்தில், கடை ஊழியர் ஒருவர் முதல் மாடியில் உள்ள நுழைவுக் கதவு வலுக்கட்டாயமாகத் திறந்திருப்பதைக் கண்டார். மூடிய சர்க்யூட் கேமரா காட்சிகளில் இரண்டு வெளிநாட்டவர்கள் கடைக்குள் நுழைந்து பொருட்கள் காணாமல் போனதைக் காட்டியது.

புகார்தாரர் (கடை உரிமையாளர்) RM10,000 இழப்புகளை மதிப்பிட்டுள்ளார் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். விசாரணைகள் வெள்ளிக்கிழமை காலை 11.40 மற்றும் நேற்று அதிகாலை 1.20 மணியளவில் இரண்டு சந்தேக நபர்களையும் கைது செய்ய வழிவகுத்ததாகவும், சந்தேக நபர்கள் இருவரும் ஆம்பெடமைன் என்ற போதைப்பொருளை சோதனை செய்ததாகவும் மொஹமட் பாரூக் கூறினார்.

மடிக்கணினிகள், பணப் பாதுகாப்பு பெட்டிகள், மொபைல் போன்கள், பிராண்டட் கைக்கடிகாரங்கள் மற்றும் கொள்ளைக் கருவிகள் போன்ற அவர்களின் கொள்ளையடிக்கப்பட்ட பொருட்களையும் போலீசார் கைப்பற்றினர்,” என்று அவர் கூறினார். சந்தேக நபர்கள்  ஏழு நாட்களுக்கு விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர். குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 457ன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here