சீனப் புத்தாண்டின் போது விமானக் கட்டணங்கள் உயரும்

சீனப் புத்தாண்டு காலத்தில் விமானப் பயணிகள் விமானங்களுக்கு அதிக கட்டணம் செலுத்த வேண்டியிருக்கும்  என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.   ஜனவரி 8 முதல் ஜனவரி 14 வரை பயணிப்பவர்களுக்கு கோலாலம்பூரிலிருந்து கோத்த  கினபாலுவுக்கு AirAsia வின் ஒருவழிப் பொருளாதார விமானக் கட்டணம் RM133 முதல் RM397 வரையிலும், ஜனவரி 15 முதல் ஜனவரி 21 வரையிலான விமானங்களுக்கு RM133 முதல் RM631 வரையிலும் அதிகரித்துள்ளதாக   தெரியவந்துள்ளது.

கோலாலம்பூரிலிருந்து கூச்சிங்கிற்கு ஒருவழிப் பொருளாதார விமானக் கட்டணம் ஜனவரி 8 முதல் 14 வரை RM106 மற்றும் RM296 இலிருந்து ஜனவரி 15 முதல் ஜனவரி 21 வரையிலான விமானங்களுக்கு RM155 மற்றும் RM436 வரை அதிகரித்துள்ளது.  கோலாலம்பூரில் இருந்து கோத்தகினபாலு செல்லும் மலேசியன் ஏர்லைன்ஸ் விமானங்களின் விலையும் ஜனவரி 8 முதல் 14 வரை RM322 மற்றும் RM498 க்கு இடையேயும், ஜனவரி 15 முதல் 21 வரை RM322 மற்றும் RM740 க்கு இடையேயும் அதிகரித்துள்ளது.

கோலாலம்பூரிலிருந்து கூச்சிங்கிற்கு ஒருவழிப் பொருளாதார விமானக் கட்டணம் ஜனவரி 8 முதல் 14 வரை RM106 மற்றும் RM1,857 ஆகவும், ஜனவரி 15 முதல் 21 வரை RM200 மற்றும் RM2,204 ஆகவும் உயர்ந்துள்ளது.  உலகளவில் உள்ள பல விமான நிறுவனங்களைப் போலவே, டைனமிக் விலை நிர்ணயம் செய்வதோடு, சிறந்த டிக்கெட் விலைகளை பெறுவதற்கு  பயணிகள் தங்களின்  பயணங்களை முன்கூட்டியே திட்டமிடுவதற்கு  கேட்டுக்கொள்கிறது.

இரு பிரிவுகளுக்கும் (கேஎல்-கோத்தகினபாலு மற்றும் கேஎல்-கூச்சிங்) 65% க்கும் அதிகமாக  விலை  உயர்ந்து  உள்ளது. முந்தைய விளம்பரங்களின் போது பெரும்பாலான பயணிகள் தங்கள் டிக்கெட்டுகளை முன்பதிவு செய்தனர்.  சிங்கப்பூரில் பணிபுரியும் மலேசியர்களும் தங்கள் விமானங்களுக்கு அதிக கட்டணம் செலுத்துவார்கள் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, சிங்கப்பூருக்கும் கோலாலம்பூருக்கும் இடையிலான பொருளாதார விமானக் கட்டணங்கள் ஜனவரி 15 மற்றும் 21 க்கு இடையேயான பயணத்திற்கு US$77 முதல் US$749 வரை செலவாகும், இது முன்பு US$66 மற்றும் US$281 ஆக இருந்தது.

கிள்ளான் பள்ளத்தாக்கிலிருந்து ஜோகூர் வரையிலான  எக்ஸ்பிரஸ் பஸ் டிக்கெட்டுகளுக்களின்    விலைகள் மாறாமல்  உள்ளது.  கிள்ளான் பள்ளத்தாக்கிலிருந்து பினாங்குக்கு பயணம் செய்வதற்கான டிக்கெட்டுகள் RM30 மற்றும் RM55 க்கு இடையில் கிடைக்கும்.  இந்த டிக்கெட்டுகள்   விலை கட்டுப்படுத்தப்பட்ட பொருட்களாக இருப்பதால், பண்டிகைக் காலத்திற்கான விரைவுப் பேருந்துக் கட்டணங்கள் உயர்த்தப்படாது என்று Pan Malaysia  பேருந்து நடத்துநர்கள் சங்கத்தின் தலைவர் Ashfar Ali   தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here