அகழ்வாராய்ச்சி இயந்திரம் 400 மீட்டர் பள்ளத்தில் விழுந்ததில் ஆடவர் பலி

சிபு: ஜாலான் KJD, ஜாலான் அசன் நுங்காங் என்ற இடத்தில் இன்று, அவர் இயக்கிக்கொண்டிருந்த அகழ்வாராய்ச்சி இயந்திரம் 400 மீட்டர் உயரமுள்ள பள்ளத்தாக்கில் விழுந்ததில் ஒருவர் இறந்தார். இந்தச் சம்பவத்தில், ஜான் ஏக் சிங்கே (62) என்பவர் கனரக இயந்திரத்தில் சிக்கி உயிரிழந்தார்.

மலேசிய தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் (ஜேபிபிஎம்) செயல்பாட்டு மையத்தின் (பிஜிஓ) செய்தித் தொடர்பாளர் கூறுகையில், பிற்பகல் 3.38 மணிக்கு சம்பவம் குறித்து தங்களுக்கு அறிக்கை கிடைத்ததாகவும், பிந்தாங்கூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்திலிருந்து (பிபிபி) பணியாளர்கள் சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்ததாகவும் கூறினார்.

அகழாய்வு இயந்திரம் ஒரு பள்ளத்தாக்கில் விழுந்து விபத்துக்குள்ளானது மற்றும் பாதிக்கப்பட்டவர் சிக்கிக்கொண்டது குறித்து செயல்பாட்டுக் குழுவுக்குத் தெரிவிக்கப்பட்டது.

பிரதான சாலையில் இருந்து இருப்பிடத்திற்கான தூரம் தோராயமாக 400 மீட்டர் ஆகும், மேலும் அந்த இடத்திற்கு இயந்திரங்கள் அணுக முடியாததால் உறுப்பினர்கள் நடந்து செல்கின்றனர்  என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

ஏர் லிஃப்டிங் பேக்’ கருவியைப் பயன்படுத்தி பாதிக்கப்பட்டவர் அகற்றப்பட்டதாக அவர் கூறினார். பாதிக்கப்பட்டவர் வெற்றிகரமாக சம்பவ இடத்திலிருந்து வெளியேற்றப்பட்டு, மேல் நடவடிக்கைக்காக காவல்துறையிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டார் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here