இ-ஹெய்லிங் ஓட்டுநரை மிரட்டிய வானகமோட்டி தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளார்

ஜாலான் எஸ்எஸ் 8/2 சுங்கை வேயில் டிச. 23 அன்று திடீரென பாதையை மாற்றியதால், இ-ஹெய்லிங் ஓட்டுநரை ஹன் அடித்ததோடு மிரட்டிய வாகனமோட்டி கைது செய்யப்பட்டார். பெட்டாலிங் ஜெயா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி முகமட் ஃபக்ருடின் அப்துல் ஹமிட் கூறுகையில், திங்கட்கிழமை ஜாலான் பென்சாலா என்ற இடத்தில் சாலை பிரச்சினை ஏற்படுத்திய சந்தேக நபர் தடுத்து வைக்கப்பட்டார்.

இ-ஹெய்லிங் டிரைவர் தாக்குதலுக்கு உள்ளான மறுநாள் புகார் அளித்ததை அடுத்து கைது செய்யப்பட்டதாக அவர் கூறினார். @zabedabedoo என்ற ட்விட்டர் பயனரால் பதிவேற்றப்பட்ட வீடியோவில், ஒரு டிரைவர் மற்றொரு டிரைவரை இழுக்குமாறு கட்டளையிடுவதைக் காட்டுகிறது.

இரு ஓட்டுனர்களும் காரை விட்டு இறங்கிய பின் வாக்குவாதம் ஏற்பட்டது.  ஓட்டுநர் பின்னர் தனது வாகனத்திற்குத் திரும்பி ஒரு பொருளை வெளியே இழுத்து, மற்றவரை அடிப்பதாக அச்சுறுத்துகிறார். சம்பவத்திற்கு சாட்சியாக இருப்பவர்கள் பெட்டாலிங் ஜெயா மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தை 03-7966 2222 என்ற எண்ணில் அழைக்குமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்படுகிறார்கள்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here