கிழக்கு மலேசியாவில் தொடர் மழை எச்சரிக்கை

சரவாக்கின் பல பகுதிகளில் வெள்ளி மற்றும் சனிக்கிழமைகளில் தொடர் மழை பெய்யும் என மலேசிய வானிலை ஆய்வு மையம் (மெட்மலேசியா) எச்சரிக்கை விடுத்துள்ளது. பிற்பகல் 1.10 மணிக்கு வெளியிடப்பட்ட எச்சரிக்கையின்படி Kuching, Serian, Samarahan, Sri Aman, Betong, Sarikei, Sibu மற்றும் Mukahகிய இடங்களில் தொடர் மழை எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

சபாவின் சில பகுதிகளில், அதாவது சண்டகன் மற்றும் குடாட், இன்று முழுவதும் தொடர்ந்து மழை பெய்யும் என்று பெர்னாமா தெரிவித்துள்ளது. இதுகுறித்து தேசிய பேரிடர் மேலாண்மை முகமை (நட்மா) வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில், வெள்ளம் ஏற்படுவதற்கான சாத்தியக்கூறுகளை எதிர்கொள்ள மாநில மற்றும் மாவட்ட பேரிடர் மேலாண்மைக் குழுக்களிடம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

நேற்று, சபா மற்றும் சரவாக் விவகார அமைச்சர் அர்மிசான் அலி, இந்த ஆண்டு வடகிழக்கு பருவமழை காரணமாக ஏற்பட்ட வெள்ளம் வழக்கத்தை விட அதிகமான மக்கள் வெளியேற்றப்பட்டதாக கூறினார். டிசம்பர் 24 முதல் சன்டகனில் 108 வீடுகளை அழித்த king tide நிகழ்வால் பாதிக்கப்பட்டவர்களைப் பார்வையிட்ட பிறகு, ஒரு மாத இடைவெளியில், வெளியேற்றப்பட்டவர்களின் எண்ணிக்கை 121,864 ஆக உயர்ந்துள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here