அழகுசாதனப் பொருட்கள் விற்பனையாளரை கடத்தியதாக வர்த்தகர் மீது குற்றச்சாட்டு

பாசீர் மாஸ்: அழகுசாதனப் பொருட்கள் விற்பனையாளரை கடத்தியதாக வணிகர் ஒருவர் இங்குள்ள செஷன்ஸ் நீதிமன்றத்தில் குற்றம் சாட்டப்பட்டார். 31 வயதான Chek Norhafizzi Chek Nor, வியாழன் (டிசம்பர் 29) நீதிபதி பத்ருல் முனீர் முகமட் ஹம்டி முன் குற்றச்சாட்டை மறுத்து விசாரணை கோரினார்.

செப்டம்பர் 13 ஆம் தேதி மாலை 5.06 மணிக்கு தும்பட் அருகே வகாஃப் பாருவில் உள்ள கம்போங் செமாட் ஜெய்யில் உள்ள ஒரு வீட்டில் 36 வயதான ரோஸ்னாசிரா முகமட் நைனை கடத்தியதாக அவர் இன்னும் தலைமறைவாக உள்ள மற்றொரு நபருடன் குற்றம் சாட்டப்பட்டார்.

குற்றவியல் சட்டத்தின் 363 ஆவது பிரிவின் கீழ் கட்டமைக்கப்பட்ட மற்றும் அதே சட்டத்தின் பிரிவு 34 உடன் சேர்த்து படிக்கப்பட்ட குற்றச்சாட்டு, ஏழு ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை மற்றும் குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் அபராதம் ஆகியவற்றை வழங்குகிறது.

செக் நோர்ஹாபிஸிக்கு ஜாமீன் அனுமதிக்கப்படவில்லை. மேலும் ஆவணங்களை சமர்பிப்பதற்காக நீதிமன்றம் ஜனவரி 20 அன்று குறிப்பிட்டது.

DPP Hajarul Falenna Itah Abu Bakar Adil வழக்கு தொடர்ந்தார், அதே சமயம் முகமட் ஃபிர்தௌஸ் ஜைனல் அபிதீன் மற்றும் மஜ்தா முஹம்மது குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்கள் சார்பாக ஆஜராகினர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here