காஸ் சிலிண்டர் திருட்டை முறியடித்த காவல்துறை

குவாந்தான்: நகரைச் சுற்றியுள்ள வணிக வளாகங்களில் திரவமாக்கப்பட்ட பெட்ரோலிய எரிவாயு (எல்பிஜி) சிலிண்டர்களைத்  திருடிச் சென்றதாக நம்பப்படும் ஒரு கும்பலை போலீசார் சனிக்கிழமை (டிசம்பர் 24) இரண்டு உள்ளூர் ஆட்களைக் கைது செய்துள்ளனர்.

குவாந்தான் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ACP Wan Mohd Zahari Wan Busu கூறுகையில், 27 மற்றும் 32 வயதுடைய சந்தேக நபர்கள் இங்குள்ள ஜாலான் புக்கிட் உபியில் உள்ள வணிக வளாகத்திற்கு முன்னால் கைது செய்யப்பட்டனர்.

அதிகாலை 2.30 மணியளவில் மேற்கொள்ளப்பட்ட நடவடிக்கையின் போது, சந்தேகநபர்கள் இருவரும் பயணித்த காரை போலீசார் தடுத்து நிறுத்தி, பின் இருக்கையில் நான்கு எரிவாயு சிலிண்டர்களையும், பூட்டில் மேலும் நான்கு காஸ் சிலிண்டர்களையும், ஒரு ஸ்க்ரூடிரைவரையும் கண்டெடுத்துள்ளனர்.

இது செவ்வாய்கிழமை இங்குள்ள செமாம்பு தொழில்துறை பகுதியில் உள்ள ஒரு கடையில் வங்காளதேசத்தை சேர்ந்த ஒருவரை கைது செய்து 42 எரிவாயு சிலிண்டர்கள் பறிமுதல் செய்யப்பட்டது என்று அவர் இன்று குவாந்தான் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தில் (IPD) செய்தியாளர் சந்திப்பின் போது கூறினார்.

32 வயதான வெளிநாட்டவர், செல்லுபடியாகும் அடையாள ஆவணங்களை வைத்திருந்த அவர், இரண்டு சந்தேக நபர்களால் திருடப்பட்ட சிலிண்டர்களை சட்டவிரோதமாக விற்பனை செய்வதற்கு முன்பு வாங்கியதாக நம்பப்படுவதாக வான் முகமட் ஜஹாரி மேலும் விசாரணையில் தெரிவித்தார்.

இந்த கும்பலின் செயல்பாடானது அதிகாலை 2 மணி முதல் 5 மணி வரை வணிக வளாகத்திற்குள் புகுந்து, உணவகங்கள், மளிகைக் கடைகள் மற்றும் உணவு விடுதிகளில் இருந்து ஒன்று அல்லது இரண்டு காஸ் சிலிண்டர்களைத் திருடுவதாகும். அதிகபட்சமாக 14 சுய சேவை சலவைக் கடையிலிருந்து திருடப்பட்டது அவன் சொன்னான். சந்தேகநபர்கள் இருவரும் நாளை வரை விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ள அதேவேளை, இரண்டு உள்ளூர் சந்தேக நபர்களும் குற்றப் பதிவுகளை வைத்திருப்பதாகவும் ஆரம்பக்கட்ட சோதனைகளில் கண்டறியப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here