பத்தாங்காலி நிலச்சரிவில் SAR நடவடிக்கையில் உதவிய ரவாங் தீயணைப்பு வீரர் மாரடைப்பால் உயிரிழந்தார்

கோலாலம்பூர்: டிசம்பர் 16ஆம் தேதி பத்தாங்காலியில் உள்ள ஃபாதர்ஸ் ஆர்கானிக் பண்ணை முகாமில் ஏற்பட்ட நிலச்சரிவு சோகத்தில் தேடல் மற்றும் மீட்பு (SAR) நடவடிக்கையில் உதவிய ரவாங் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்தின் (PPP) தலைவர் அப்துல் அஜீஸ் உசாஃப் இறந்தார்.

மலேசிய தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் (ஜேபிபிஎம்) சிலாங்கூர் இயக்குநர் டத்தோ நோரஸாம் காமிஸ் கூறுகையில், அப்துல் அஜீஸ் தனது 49வது வயதில்  நேற்று காலை 7.55 மணிக்கு இறந்தார். பத்தாங்காலி  நிலச்சரிவில் பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கான SAR நடவடிக்கையின் போது ‘முன்னணியாக’ மாறிய அதிகாரிகளில் இறந்தவர் ஒருவர். உண்மையில், அவரது கவனிப்பு பகுதியில் சம்பந்தப்பட்ட சோகம் ஏற்படவில்லை என்றாலும் அறுவை சிகிச்சைக்கு உதவுவதற்காக சம்பவம் நடந்த இடத்திற்கு முதலில் வந்தவர்களில் இறந்தவரும் ஒருவர்.

அவர் ஜேபிபிஎம் குழுவில் 15 ஆண்டுகள் பணியாற்றினார். மேலும் அவர் மிகவும் அர்ப்பணிப்பு, பொறுப்பான மற்றும் அர்ப்பணிப்புள்ள அதிகாரி, குறிப்பாக தீயணைப்பு நடவடிக்கைகளைச் செய்யும்போது. அவரது மறைவு ஈடுசெய்ய கடினமாக உள்ளது என்று இன்று தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

ரவாங்கில் உள்ள ஜமேக் நூருல் இமான் மசூதியில் பிரார்த்தனை செய்யப்படுவதற்கு முன்பு, இறந்தவரின் உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக கோலாலம்பூர் மருத்துவமனைக்கு (எச்.கே.எல்) கொண்டு செல்லப்பட்டது என்று நோராஸாம் தெரிவித்தார். இறந்தவர் நேற்று இரவு சுமார் 9.30 மணியளவில் சுங்கை கோப், கரங்கன், கூலிம், கெடாவில் உள்ள ஜமேக் அல் இத்திஹாத் மசூதி இஸ்லாமிய கல்லறையில் அடக்கம் செய்யப்பட்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here