சுவரில் மோதி பாராகிளைடர் உயிரிழந்தார் – சபாவில் சம்பவம்

கோத்த கினபாலுவில் வெள்ளிக்கிழமை (டிச. 30) பிற்பகல் மெங்கடலில் உள்ள ஒருவர் திடீரென பாராசூட் பலத்த காற்றில் சிக்கி கான்கிரீட் சுவரில் மோதியதில் பாராகிளைடர்  இறந்தார்.

பாராகிளைடிங் பைலட்டாக இருக்கும் பாதிக்கப்பட்டவர், ஒரு குதிப்பை முடித்துவிட்டு, தனது பயணியை பாராசூட்டில் இருந்து இறக்கிவிட்டார். ஆனால் அவரது சொந்த சேனையை கழற்றவில்லை. பலத்த காற்று திடீரென அவரை தரையில் இருந்து தூக்கிச் சென்றது. அவர் ஒரு கான்கிரீட் சுவரில் மோதினார்.

இச்சம்பவம் தொடர்பாக மேலும் பல தகவல்களை போலீசார் சேகரித்து வருகின்றனர். கோத்த கினாபாலுவின் பொறுப்பு காவல்துறைத் தலைவர்  கல்சோம் இட்ரிஸ் இந்த சம்பவத்தை உறுதிப்படுத்தினார். நாங்கள் முழு அறிக்கையை பின்னர் வெளியிடுவோம். விசாரணைகள் நடந்து வருகின்றன என்று அவரை தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here