மாமன்னர் தம்பதியரின் புத்தாண்டு வாழ்த்து செய்தி

மாமன்னர் சுல்தான் அப்துல்லா சுல்தான் அஹ்மத் ஷா மற்றும் ராஜா பெர்மைசூரி அகோங் துங்கு அஜிசா அமினா மைமுனா இஸ்கந்தரியா ஆகியோர் தங்கள் 2023 புத்தாண்டு வாழ்த்துக்களை தெரிவித்துள்ளனர். மேலும், நாட்டில் அமைதி மற்றும் நல்லிணக்கத்திற்காகவும், மக்களின் நலனுக்காகவும் அவர்கள் பிரார்த்தனை செய்தனர்.

இஸ்தானா நெகாராவின் அதிகாரப்பூர்வ பேஸ்புக் பக்கத்தில் மாமன்னர் தம்பதியரின் வாழ்த்துக்கள் பதிவேற்றப்பட்டன. நாட்டு மக்கள் நல்ல ஆரோக்கியம், செல்வம், செழிப்பு ஆகியவற்றுடன் ஆசீர்வதிக்கப்படுவார்கள் மற்றும் எந்த வகையான பேரழிவுகளிலிருந்தும் பாதுகாக்கப்படுவார்கள் என்று மாமன்னர் தம்பதியர் தங்கள் செய்தியில் தெரிவித்துள்ளனர்.

பல மாநிலங்களில் வெள்ளம் மற்றும் மக்கள் எதிர்கொள்ளும் பிரச்சினைகளை கருத்தில் கொண்டு இந்த ஆண்டு புத்தாண்டு கொண்டாட்டங்கள், இன்று இரவு இங்குள்ள Dataran Merdeka இல் திட்டமிடப்பட்டிருந்தன. பிரதமர் அன்வார் இப்ராஹிம் ரத்து செய்தார். புத்தாண்டின் முதல் நாள் கொண்டாட்டங்களுக்கு பதிலாக புத்ராஜெயாவில் உள்ள புத்ரா மசூதியில் இன்று மாலை 6.30 மணி முதல் பிரதமருடன் பிரார்த்தனை நிகழ்ச்சி நடைபெறும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here