வாடிக்கையாளர்களின் தரவு கசியவில்லை என்கிறது மேபேங்க்

மே பேங்க்

கோலாலம்பூர்: மூன்றாம் தரப்பினரால் கூறப்படும் வாடிக்கையாளர் தரவு கசிவு தொடர்பான குற்றச்சாட்டுகள் தவறானவை என்பதை மலாயன் பேங்கிங் பெர்ஹாட் (மேபேங்க்) உறுதிப்படுத்தியுள்ளது. இன்று ஒரு அறிக்கையில், வங்கி தனது வாடிக்கையாளர்களுக்கு அவர்களின் தரவு பாதுகாப்பாகவும் தனிப்பட்டதாகவும் உள்ளது என்றும் வாடிக்கையாளர் தரவு எதுவும் வெளியாகவில்லை என்றும் உறுதியளித்தது.

வாடிக்கையாளரின் தரவு பாதுகாப்பு வங்கிக்கு மிக முக்கியமானது என்பதால், மேபேங்க் அதன் இணைய பாதுகாப்பு மற்றும் தரவு பாதுகாப்பு நடவடிக்கைகளுக்கு தொடர்ந்து முன்னுரிமை அளிக்கும் என்று அது கூறியது. வங்கி மூலம் விசாரணை நடத்தப்பட்டதாக அந்த அறிக்கையில் கூறப்பட்டுள்ளது.

முகநூல் பதிவின்படி, ஒரு இணையதளம் டிசம்பர் 25 அன்று இரவு 7.56 மணிக்கு 3.5 மில்லியன் ஆஸ்ட்ரோ சந்தாதாரர்கள், 1.8 மில்லியன் மேபேங்க் வாடிக்கையாளர்கள் மற்றும் 7.2 மில்லியன் வாக்காளர்களின் விவரங்களைப் பட்டியலிட்டுள்ளது. கசிந்த தகவலில் உள்நுழைவு ஐடி, முழுப்பெயர், பிறந்த தேதி, முகவரி மற்றும் அடையாள அட்டை எண் ஆகியவை அடங்கும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here