பயிற்சியாளரால் அறையப்பட்ட கைப்பந்து வீரர்களின் பெற்றோரை கல்வி அமைச்சகம் சந்திக்கவுள்ளது

சமீபத்தில் பயிற்சியாளரால் அறைந்த 14 வயதுக்குட்பட்ட கைப்பந்து வீராங்கனையின் பெற்றோரை கல்வி அமைச்சகம் சந்திக்கவுள்ளது.

ஒரு அறிக்கையில், அமைச்சகம் இந்த பிரச்சினையை சாதாரணமாக எடுத்துக் கொள்ள மாட்டோம் என்றும், இந்த பிரச்சினையின் அடிப்பகுதிக்கு இரு கைப்பந்து வீரர்களின் பெற்றோரையும் சந்திப்போம் என்றும் தெரிவித்துள்ளது.

ஊடகங்கள் மூலம் வெளியிடப்பட்ட இந்த பிரச்சினையை கல்வி அமைச்சு தீவிரமாக எடுத்துக்கொள்கிறது மற்றும் மேலதிக தகவல்களைப் பெற சம்பந்தப்பட்ட கைப்பந்து வீரர்களின் பெற்றோருடன் ஒரு சந்திப்பு நடத்தப்படும் என்று அமைச்சு தெரிவித்துள்ளது.

இந்தச் சம்பவம் தொடர்பாக புகார் அளிக்கப்பட்டால் காவல்துறைக்கு ஒத்துழைப்பு அளிப்பதாகவும், விசாரணை நடத்தப்படும் என்றும் அவர்கள் தெரிவித்தனர். அதே நேரத்தில், கல்வி அமைச்சும் ஒழுக்காற்று நோக்கங்களுக்காக அவர்களின் விசாரணையைத் தொடரும் மற்றும் குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால், உரிய நடவடிக்கை எடுக்கப்படும்.

மாணவர்களின் பாதுகாப்பு மற்றும் நலனை எங்கள் முன்னுரிமையாக உறுதி செய்வதில் அமைச்சகம் எப்போதும் உறுதிபூண்டுள்ளது என்று அவர்கள் தங்கள் அறிக்கையில் முடித்தனர்.

டிசம்பர் 14 முதல் 16 வரை ஜோகூரில் உள்ள கோத்தா திங்கியில் நடைபெற்ற 14 வயதுக்குட்பட்ட ஜூனியர் வாலிபால் சாம்பியன்ஷிப்பின் போது 14 வயதுக்குட்பட்ட பெண் மலாக்கா அணியின் பயிற்சியாளர் தனது இரண்டு வீரர்களை அறைந்த வீடியோ கிளிப் சமீபத்தில் வெளிவந்துள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here