விஸ்மா ஜேக்கல் தீ விபத்து குறித்து ஊகிக்க வேண்டாம் என்று போலீசார் வலியுறுத்தல்

ஷா ஆலம்: ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜனவரி 1) காலை செக்‌ஷன் பிரிவு 7 இல் உள்ள விஸ்மா ஜேக்கலில் ஏற்பட்ட தீ விபத்துக்கான காரணத்தை ஊகிக்க வேண்டாம் என்று பொதுமக்கள் கேட்டுக் கொள்ளப்படுகிறார்கள்.

திங்கள்கிழமை (ஜனவரி 2) செய்தியாளர்களிடம் பேசிய ஷா ஆலம் OCPD  முகமட் இக்பால் இப்ராஹிம், தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை (JBPM) குழு சம்பவத்தின் உண்மையான காரணத்தை விசாரிக்கும் மத்தியில் உள்ளது என்றார். தயவுசெய்து இந்த விஷயத்தில் எந்த ஊகத்தையும் அனுமானத்தையும் செய்ய வேண்டாம்.

பிரபல ஜவுளிக்கடையில் தீ விபத்து வேண்டுமென்றே நடந்ததாக சமூக வலைதளங்களில் எழுந்த குற்றச்சாட்டுகளுக்கு பதிலளித்த அவர், “இந்த சம்பவத்தால் நஷ்டம் அடைந்தவர்கள் மற்றும் வருமானத்தை இழந்த தொழிலாளர்களின் உணர்வுகளுக்கு மதிப்பளிக்க வேண்டும்.

மேலும், இந்த விவகாரம் குறித்து எந்த தரப்பினரிடமிருந்தும் காவல்துறைக்கு எந்த புகாரும் வரவில்லை என்றும், விசாரணை அறிக்கை வேறுவிதமாக நிரூபிக்கப்பட்டால் வளாகத்தின் உரிமையாளரால் சட்ட நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்றும் அவர் கூறினார்.

காலை 7 மணியளவில் ஏற்பட்ட தீ விபத்தில் ஐந்து மாடிகளைக் கொண்ட விஸ்மா ஜேக்கல் கட்டிடம் எரிந்து நாசமானது. சிலாங்கூர் ஜேபிபிஎம் அதன் K9 டிராக்கர் நாய் பிரிவை தடயவியல் பணிகளை மேற்கொள்ளவும், சம்பவத்திற்கான காரணத்தை கண்டறியவும் தளத்திற்கு அணிதிரட்டியுள்ளது.

ஜேக்கல் குழுமத்தின் நிர்வாக இயக்குநர் டத்தோஸ்ரீ முகமது ஃபரோஸ் முகமது ஜாக்கேல், நிறுவனம் கிட்டத்தட்ட RM100 மில்லியன் இழப்புகளை மதிப்பிடுவதாகக் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here