சக்கர நாற்காலியில் வருபவர்களுக்கு சிறப்புப் பாதை அமைக்க ஒப்புக் கொண்டோமா?இல்லை என்கிறார் ஆலய நிர்வாக தலைவர்

பெட்டாலிங் ஜெயா: சக்கர நாற்காலியில் பிரார்த்தனை செய்யும் பகுதிக்கு செல்ல தற்காலிக வழித்தடத்தை அமைக்க நிர்வாகம் ஒப்புக்கொண்டதாக வெளிவந்த செய்தியை கோவில் தலைவர் மறுத்துள்ளார். கடந்த ஆண்டு டிசம்பர் 25ஆம் தேதி இந்த சம்பவத்தின் வீடியோ சமூக வலைதளங்களில் வைரலானதை அடுத்து, சக்கர நாற்காலியில் அமர்ந்திருந்த பக்தர் ஒருவரை பூஜை செய்யும் பகுதிக்கு செல்ல அனுமதிக்காததற்காக கோயில் நிர்வாகத்திற்கு கடும் கண்டனங்கள் எழுந்தன.

வீடியோவில், ஒரு பெண் சக்கர நாற்காலியில் இருந்த மைத்துனரை பிரார்த்தனை செய்யும் பகுதிக்குள் நுழைய விடாமல் தடுத்ததால் கோவில் நிர்வாகத்தை எதிர்கொள்வதைக் கேட்க முடிந்தது.  மலேசிய இந்துதர்ம மாமன்றம் என்ற தன்னார்வ தொண்டு நிறுவனம், சக்கர நாற்காலியில் பயணிப்பவர்களுக்கு இரண்டு வாரங்களில் தற்காலிக வழித்தடத்தை அமைப்பதாக கோயில் நிர்வாகம் உறுதியளித்ததாக கடந்த வாரம் கூறியது.

இருப்பினும், ஆலயத்தின் நிர்வாகத் தலைவர்  T Maharathan இந்த கூற்றை “பொய்” என்று மறுத்தார். நான் அதை (தற்காலிக பாதை அமைப்பதாக உறுதியளித்து) ஒருபோதும் கூறவில்லை என்று அவர் இன்று ஒரு செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார். சக்கர நாற்காலியில் செல்லும் பக்தர்களுக்கு அது “பாதுகாப்பானது” இல்லை என்பதால், பிரார்த்தனை செய்யும் பகுதிக்கு செல்ல அனுமதிப்பதில்லை என்ற தனது முடிவில் தான் இருப்பதாக  T Maharathan கூறினார்.

தன்னார்வ தொண்டு நிறுவனங்கள் அல்லது கோவில் சங்கங்களின் ஆலோசனை தனக்கு தேவையில்லை என்றும், கோவிலுக்கு அதன் சொந்த நிர்வாகம் இருப்பதாகவும், இது அதன் பக்தர்களுக்கும் உறுப்பினர்களுக்கும் பதிலளிக்கும் என்றும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here