அம்பாங் வெடிகுண்டு சம்பவத்தில் ஈடுபட்டதாகக் கூறப்படும் தம்பதியருக்கு 7 நாட்கள் தடுப்புக்காவல்

பெட்டாலிங் ஜெயா: டிசம்பர் 29 ஆம் தேதி அம்பாங்கில் உள்ள பாண்டன் இண்டாவில் ஒரு நபரைக் கொன்ற வெடிப்பில் ஈடுபட்டதாகக் கூறப்படும் ஒரு ஜோடியை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர்.

சிலாங்கூர் துணை போலீஸ் தலைவர் டத்தோ எஸ்.சசிகலா தேவி, 33 மற்றும் 30 வயதுடைய கணவன் மற்றும் மனைவி ஒரு அநாமதேயத் தகவலின் அடிப்படையில், டிசம்பர் 3 அன்று இரவு 7.20 மணியளவில் கெடாவின் செர்டாங்கில் சிலாங்கூர் காவல்துறையின் குற்றப் புலனாய்வுப் பிரிவினரால் வீட்டுப் பகுதியில் கைது செய்யப்பட்டதாகக் கூறினார். அவர்களின் கைது விசாரணைக்கு உதவும் என்று போலீசார் நம்புகிறார்கள் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் கூறினார். தடுப்புக் காவல் உத்தரவு பிறப்பிக்கப்பட்டது மற்றும் மாஜிஸ்திரேட் தம்பதியரை ஏழு நாட்கள் விளக்கமறியலில் வைக்க அனுமதி அளித்துள்ளார்.

டிசம்பர் 29, 2022 அன்று இரவு 8.55 மணியளவில் அம்பாங்கில் உள்ள ஜாலான் பாண்டன் இந்தா 12/1 இல் வெடிப்பு நிகழ்ந்ததாக காவல்துறைக்கு அறிவிக்கப்பட்டது. பாதிக்கப்பட்டவர், சமையல்காரரின் உதவியாளராக பணிபுரியும் உள்ளூர் மனிதர் தனது காரின் மீது ஒரு பொதியை அதைக் கையாண்ட சிறிது நேரத்தில் அது வெடித்தது.

அம்பாங் ஜெயா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி முகமட் ஃபரூக் எஷாக் கூறுகையில், 28 வயதான அவர் பலத்த காயங்களுக்கு ஆளானார். சிகிச்சைக்காக அம்பாங் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார், இருப்பினும் அவர் இரவு 9.45 மணியளவில் இறந்துவிட்டதாக அறிவிக்கப்பட்டது. வெடிப்பு நடந்த இடத்தில், பாதிக்கப்பட்டவரின் காரில் வெடிப்புகள் உள்ளிட்ட வெடிப்பு கலவைகள் இருந்ததற்கான தடயங்களை போலீசார் கண்டுபிடித்ததாக முகமட் ஃபாரூக் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here