பீட்டர் யேசுதாஸ், காசிநாதன், நாகராஜ் ஆகியோருக்கு தூக்குத்தண்டனை விதித்து உயர்நீதிமன்றம் உத்தரவு

ஷா ஆலம்: நான்கு ஆண்டுகளுக்கு முன்பு நாட்டிற்கு மொத்தம் 585.1 கிராம் போதைப்பொருள் கடத்தியதாகக் கண்டறிந்த மூன்று ஆடவர்களை தூக்கிலிட உயர் நீதிமன்றம் இன்று உத்தரவிட்டது.

நீதிபதி டத்தோ அப்துல் ஹலிம் அமான், சி.பீட்டர் யேசுதாஸ் 55; வி. காசிநாதன் 43, மற்றும் கே. நாகராஜ் 57, அவர்கள் குற்றச்சாட்டுகளுக்கு எதிராக நியாயமான சந்தேகங்களை எழுப்பத் தவறியதைக் கண்டறிந்த பின்னர் தீர்ப்பு வழங்கப்பட்டன. குற்றம் சாட்டப்பட்ட மூன்று பேரின் சாட்சியமும் மறுப்பு மற்றும் பின் சிந்தனை, அத்துடன் உறுதியான ஆதாரங்களுடன் ஆதரிக்கப்படவில்லை என்று அவர் கூறினார்.

அவர்கள் நேரடியாக (போதைப்பொருள்) வைத்திருப்பது கண்டறியப்பட்டது. இது அவர்கள் கட்டுப்பாட்டில் இருந்த ஒரு மாட்டு கொட்டகையில் மருந்துகளை பதப்படுத்தும் செயலாகும் என்றார். மற்றொரு குற்றம் சாட்டப்பட்ட எம். ராதாகிருஷ்ணன் 52. அந்த நபர் காவலில் இறந்ததால் அவர் மீதான குற்றச்சாட்டை ரத்து செய்து நீதிபதி உத்தரவிட்டார்.

நவம்பர் 26 அன்று மதியம் 12.40 மணியளவில் ராவாங்கில் உள்ள ஜாலான் புக்கிட் பெருந்தோங்கில் உள்ள ஒரு மாட்டு கொட்டகையில் 432.5 கிராம் ஹெராயின் மற்றும் 152.6 கிராம் Monoacetylmorphines கடத்தியதாக 2019 முதல் தலைமறைவாக இருக்கும் எஸ்.பாலகுமரான் (50) ஆகிய நான்கு பேரும் சேர்ந்து குற்றச்சாட்டு கொண்டு வரப்பட்டது.

குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் மரண தண்டனை வழங்கும் அபாயகரமான மருந்துகள் சட்டம் 1952 இன் பிரிவு 39B(1)(a) இன் கீழ் அவர்கள் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது. வழக்கு விசாரணையை துணை அரசு வக்கீல் டத்தின் சுரைனி அப்துல் ரசாக் நடத்தினார். குற்றம் சாட்டப்பட்ட மூன்று பேரின் சார்பாக வழக்கறிஞர் நார்மன் முகமட் நசீர் ஆஜரானார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here