மலேசியப் பொருளாதாரத்தில் விரைவில் மாற்றம் வரும் என எதிர்பார்க்கலாம் என்கிறார் ரஃபிஸி

ஒரு மாதத்திற்கு ஆட்சி காலத்திற்கு பிறகு, நாட்டின் பொருளாதாரத்தில் உறுதியான மாற்றத்தைக் கொண்டுவரத் தயாராக இருப்பதாக பொருளாதார விவகாரங்கள் அமைச்சர் ரஃபிஸி ரம்லி கூறுகிறார்.

கடந்த மாதத்தில் முக்கிய பங்குதாரர்களிடம் பேசிய பின்னர், நாடு சரியான பாதையில் செல்வதாக தான் நம்புவதாக பாண்டான் நாடாளுமன்ற மன்ற உறுப்பினர் கூறினார். பொருளாதாரத்தின் முன்னேற்றத்தை பொதுமக்கள் “உணர்வது” தனிப்பட்ட வெற்றியாகக் கருதுவதாக அவர் கூறினார்.

எவ்வாறாயினும், சில சிக்கல்களை விரைவாக தீர்க்க முடியும். மற்றவை ஒரு வருடம் அல்லது அதற்கு மேல் எடுக்கும் என்று அவர் ஒப்புக்கொண்டார். கடந்த மாதம் எனக்கு இந்த மாதம் வேகமாக ஓடுவதற்கான தெளிவான படத்தைக் கொடுத்தது. சில விளைவுகள் உடனடியாக உணரப்படும். மேலும் சில ஒரு வருடத்தில் அல்லது அதற்கு மேல் பலனளிக்கலாம்  என்று ரஃபிஸி ஒரு நீண்ட ட்விட்டர் பதிவில் கூறினார்.

அரசாங்கம் செலவழிக்கும் ஒவ்வொரு வரி செலுத்துவோரிடமிருந்தும் சிறந்த வருமானம் கிடைக்கும் என்று நான் உணர்கிறேன். கடவுள் விரும்பினால், நாம் 10 விஷயங்களில் வேலை செய்தால், அனைவரும் திட்டமிட்டபடி 100% வருமானத்தை அளிக்க மாட்டார்கள். ஒரு பெரிய எண்ணிக்கையானது நாட்டிற்கு நடுத்தர முதல் நீண்ட கால தாக்கத்தை ஏற்படுத்தும்.

பெரிகாத்தான் நேஷனல், பொருளாதாரத்தை மேம்படுத்த அரசாங்கத்தின் ஒவ்வொரு முயற்சியையும் எதிர்த்துப் போராடுவதையும் ரஃபிஸி எதிர்பார்க்கிறார். எதிர்க்கட்சியில் இருக்கும் போது மட்டுமே நான் சுவாரஸ்யமாக இருந்தேன். ஆனால் அரசாங்கத்தில் இருக்கும் போது பயனுள்ளதாக இல்லை என்று சிலர் என்னை கேலி செய்கிறார்கள்.

கடவுள் விரும்பினால் அது நான் எடுக்கும் ஒரு சவாலாக இருக்கும். ஆனால், பின்கதவு ஆட்சியை அமைத்தவர்களிடம் இருந்து வருவது, வானத்தை  பார்த்து எச்சில் துப்புவதற்கு ஒப்பானது என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here