மாற்றான் மனைவியுடனான தகாத உறவு; சமையல்காரரின் கொலைக்கு காரணம் என அறியப்படுகிறது

அம்பாங் ஜெயாவில் கடந்த வியாழன் அன்று இங்குள்ள பாண்டான் இண்டாவில் நடந்த சம்பவத்தில், சமையல்காரரைக் கொல்ல சதி செய்ததாகக் கூறப்படும் கணவன் மற்றும் மனைவி, வீட்டில் தயாரிக்கப்பட்ட வெடிகுண்டை ரிமோட் கண்ட்ரோல் சாதனத்தைப் பயன்படுத்தி வெடிக்கச் செய்திருக்கின்றனர்.

பாதிக்கப்பட்ட நபர் தனது மனைவியுடன் தகாத உறவில் ஈடுபட்டதால் 30 வயதுடைய நபர் கோபமடைந்ததை அடுத்து இந்த நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. உண்மையில், அவரது 33 வயதான மனைவியும் பாதிக்கப்பட்டவர் தன்னைப் பயன்படுத்தி கொண்டு பின்னர் ஏமாற்றி விட்டதாக  குற்றம் சாட்டி கோபமடைந்ததால் இந்தச் செயலைச் செய்ய சதி செய்ததாக தெரிய வந்துள்ளது.

சம்பந்தப்பட்ட நபர்கள் வெடிபொருட்களை தயாரித்து,  செர்டாங்கில் உள்ள தங்கள் வீட்டில் ஒன்றாக தயாரித்ததை ஒப்புக்கொண்டனர்  என்று அவர் இன்று கூறினார். சம்பவத்தின் போது கணவனும் மனைவியும் பாதிக்கப்பட்டவர் பணிபுரிந்த உணவகத்திற்கு அருகில் இருந்ததாக அந்த வட்டாரம் தெரிவித்தது.

பாதிக்கப்பட்டவர் தனது காரின் பானெட்டில் கிடந்த பொட்டலத்தை கையில் வைத்திருப்பதைக் கண்டதும் ரிமோட் கண்ட்ரோல் அழுத்தப்பட்டது. தம்பதியின் செயல்கள் ஒரு மூடிய சர்க்யூட் கேமராவில் (சிசிடிவி) பதிவாகியுள்ளன. அது முடிந்தவுடன், தம்பதியினர் தப்பி ஓடி கெடாவுக்குத் திரும்பினர்.

சந்தேகம் வராமல் இருக்க துணிகள் மற்றும் ரிமோட் கண்ட்ரோலையும் தூக்கி எறிந்தனர் என்றார். அதே நேரத்தில், செர்டாங்கில் உள்ள தம்பதியரின் வீட்டில் நடத்திய சோதனையில் வெடிகுண்டு தயாரிப்பதற்கான பொருட்கள் கிடைத்ததாக ஆதாரம் தெரிவித்துள்ளது. மேலும் விசாரணைக்காக சம்பவத்தில் பயன்படுத்திய தம்பதியரின் காரும் பறிமுதல் செய்யப்பட்டது.

ஆதாரங்களின்படி, உயிரிழந்தவர் முன்பு கடந்த ஆண்டு அம்பாங்கிற்கு தப்பிச் சென்றார். பின்னர் அந்தப் பெண்ணுடனான அவரது உறவு அவரது காதலரின் கணவருக்குத் தெரிந்தது.  பாதிக்கப்பட்டவர் அம்பாங் ஜெயாவில் இருப்பதை அறிந்த பிறகு, தம்பதியினர் சம்பந்தப்பட்ட செயலைத் திட்டமிட்டனர் என்று அவர் கூறினார்.

பாண்டான் இண்டாவில் வீட்டில் தயாரிக்கப்பட்ட வெடிகுண்டு வெடித்து சமையல்காரரைக் கொன்றதற்கு, பாதிக்கப்பட்டவருக்கும் அந்த நபரின் மனைவிக்கும் இடையேயான விவகாரம்தான் காரணம் என்று ஹரியான் மெட்ரோ நேற்று தெரிவித்தது.

பீங்கான் தயாரிப்பாளராக பணிபுரியும் நபர் யூடியூப் மூலம் வீட்டில் வெடிகுண்டுகளை தயாரிக்க கற்றுக்கொண்டார் என்பது புரிகிறது. சம்பந்தப்பட்ட தம்பதியினர் இப்போது தடுப்புக்காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர் மற்றும் குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 302 இன் படி வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது.

அன்றிரவு 8.55 மணியளவில் இடம்பெற்ற இந்தச் சம்பவத்தில் 28 வயதுடைய உணவக சமையல்காரர் ஒருவர் தனது காரின் பானெட்டில் பொதியை வைத்திருந்த பொட்டலத்தை வைத்திருந்த போது வெடிப்பு ஏற்பட்டு உயிரிழந்துள்ளார்.

உடல் மற்றும் கைகளில் பலத்த காயங்கள். பாதிக்கப்பட்டவர் சிகிச்சைக்காக அம்பாங் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார், ஆனால் இரவு 9.45 மணியளவில் இறந்ததாக அறிவிக்கப்பட்டது.

சம்பவம் நடந்த இடத்தில் விசாரணையின் விளைவாக, பாதிக்கப்பட்டவரின் காரில் வெடிப்பின் பல பொருட்களையும் தடயங்களையும் போலீசார் கண்டுபிடித்தனர்.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here