சி4 தலைவர் பதவியில் இருந்து Cynthia Gabriel விலகினார்

ஊழல் மற்றும் குரோனிசத்தை எதிர்த்துப் போராடுவதற்கான மையம் (C4) அதன் நிறுவனர் Cynthia Gabriel நிர்வாக இயக்குநர் பதவியில் இருந்து விலகுவதாக அறிவித்துள்ளது. இந்த அமைப்பின் புலனாய்வு ஆய்வாளர் புஷ்பன் முருகையா, சிந்தியாவிற்கு பதிலாக செயல் தலைமை நிர்வாக அதிகாரியாக நியமிக்கப்படுவார்.

கடந்த ஏழு ஆண்டுகளில் ஊழலை எதிர்த்துப் போராடுவதில் அவரது குறிப்பிடத்தக்க பங்களிப்புகளுக்கு நாங்கள் அவருக்கு நன்றி கூறுகிறோம்  என்று C4 இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

அவர் ஒரு மூத்த ஆலோசகராக தொடர்ந்து பணியாற்றுவார் மற்றும் C4 திசை மற்றும் கொள்கைகளை அமைக்க உதவுவார். C4 இன் இயக்குநர்கள் குழுவில் Cynthia Gabriel இருப்பார்.

டிசம்பர் 2021 இல், Cynthia Gabriel அமெரிக்க வெளியுறவுத்துறையால் அதன் “ஊழல் எதிர்ப்பு சாம்பியன்களில்” ஒருவராக பெயரிடப்பட்டது. ஊழலை அம்பலப்படுத்துவதற்கும் எதிர்த்துப் போராடுவதற்கும் உலகம் முழுவதிலுமிருந்து அங்கீகரிக்கப்பட்ட எட்டு நபர்களில் அவரும் ஒருவர்.

கோலாலம்பூரில் உள்ள அமெரிக்க தூதரகத்தால் 2022 ஆம் ஆண்டுக்கான அனைத்துலக தைரியமான பெண்கள் விருதுக்கும் அவர் பரிந்துரைக்கப்பட்டுள்ளார். அதன் திட்ட மேலாளரான சுதாகரன் ஸ்டான்லி, துணை தலைமை நிர்வாக அதிகாரியாகப் பொறுப்பேற்பார் என்றும் C4 தெரிவித்துள்ளது.

கடந்த ஏழு ஆண்டுகளில் C4 உருவாக்கியுள்ள நம்பகத்தன்மை மற்றும் நற்பெயரை புதிய தலைமை நிலைநிறுத்தும் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம். மேலும் வரும் ஆண்டுகளில் மலேசியாவில் ஊழல் எதிர்ப்பு முயற்சிகளை உயர்த்த முயற்சிக்கும் என்று அது கூறியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here