பூஸ்டர் டோஸ் கட்டாயம் என சுகாதார அமைச்சு கூறியதாக வெளிவந்த செய்தியில் உண்மையில்லை

அனைத்து மலேசியர்களுக்கும் கோவிட்-19 பூஸ்டர் டோஸ் கட்டாயம் என்ற கூற்றை சுகாதார அமைச்சர் மறுத்துள்ளார். டாக்டர் ஜலிஹா முஸ்தபா தனது புகைப்படத்தைப் பயன்படுத்தும் போது இதுபோன்ற கூற்றுக்கள் தவறானது மட்டுமல்ல, தீங்கிழைக்கும் நோக்கத்துடன் செய்யப்பட்டவை என்று முகநூல் பக்கத்தில் அறிக்கை கூறினார்.

பூஸ்டர் டோஸ்களை கட்டாயமாக்குவதில் இதுபோன்ற எந்த அறிக்கையும் வெளியிடப்படவில்லை என்று அவர் கூறினார்.வியாழன் (ஜனவரி 5) தனது முகநூல் பக்கத்தில், “பொதுமக்கள் எச்சரிக்கையுடன் இருக்கவும், பகிரப்படும் செய்திகள் உண்மையான செய்தியா என்பதை எப்போதும் சரிபார்க்கவும் கேட்டுக் கொள்ளப்படுகிறார்கள்.

“Info Politik Terkini” என்ற கணக்கின் முகநுல் பதிவில் அவர் கருத்துத் தெரிவிக்கையில், “சீனாவிலிருந்து 3 மில்லியன் சுற்றுலாப் பயணிகள் விரைவில் மலேசியாவுக்கு வருவார்கள்” எனவும் கூறப்பட்டிருக்கிறது.ஹ

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here