டூரியான் வாங்க சென்ற வணிகர்களுக்கு நேர்ந்த சோகம்

பகாங்கின் ரவூப் நகரில் டூரியான் வாங்க இரண்டு வணிக கூட்டாளிகளின் பயணம் சோகமாக மாறியது. அவர்களில் ஒருவர் இறந்தார், மற்றவர் அவர்கள் சென்ற கார் ஜாலான் சென்ட்ரல் ஸ்பைனின் டிரெய்லரின் பின்புறத்தில் மோதியதில் பலத்த காயமடைந்தார்.

இரண்டு வாகனங்கள் மோதி விபத்துக்குள்ளானதாக பெந்தோங் மாவட்ட காவல்துறை தலைமைக் கண்காணிப்பாளர் சைஹாம் முகமது கஹர் தெரிவித்தார். சம்பவத்தின் போது, ​​58 வயதுடைய நபர் ஓட்டிச் சென்ற டிரெய்லர் சேதம் காரணமாக சம்பவம் நடந்த இடத்தில் சாலையின் ஓரத்தில் வாகனம் நிறுத்தப்பட்டிருந்தது.

இருப்பினும், சுமார் 45 நிமிடங்களுக்குப் பிறகு, டிரெய்லரின் ஓட்டுநர் பின்புறத்தில் பலத்த சத்தம் கேட்டார். அது பெந்தோங் நோக்கிச் சென்ற ரவூப் திசையிலிருந்து வந்த ஒரு கார் வாகனத்தின் வலது பக்கத்தில் மோதியதைக் கண்டார் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

அத்துமீறலினால் காரில் பயணித்த 76 வயது முதியவர் தலையில் பலத்த காயம் ஏற்பட்டு சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்தது உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளதாக Zaiham கூறினார்.

கார் ஓட்டுநர், 72 வயதான முதியவர், ஆபத்தான நிலையில் இருப்பதாகவும், செலாயாங் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வருவதாகவும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. சம்பவத்தின் போது பாதிக்கப்பட்ட இருவர் வணிக பங்காளிகளாக இருந்தவர்கள் ரவூப்பில் டூரியான் வாங்கிக் கொண்டு கோலாலம்பூருக்குத் திரும்பிக் கொண்டிருந்தனர் என்பது புரிகிறது.

இந்த வழக்கு சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 பிரிவு 41 (1) இன் படி விசாரிக்கப்படுகிறது என்று அவர் கூறினார். சம்பவம் குறித்து தகவல் அறிந்தவர்கள் விசாரணைக்கு உதவ முன்வருமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்படுகிறார்கள் என்றார்.

சாலையில் செல்வோர் வாகனங்களை கவனமாகவும், நிர்ணயித்த வேக வரம்பை கடைபிடித்தும், வாகனங்களை நன்கு பராமரித்து இயக்கப்படுவதை உறுதி செய்தும் கவனமாக ஓட்ட அறிவுறுத்தப்படுகிறார்கள்  என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here