நான் பாட மட்டுமே வருகிறேன் என தைவான் பாடகர் மலேசிய கால்பந்து ரசிகர்களிடம் வலியுறுத்தல்

அடுத்த வாரம் புக்கிட் ஜாலில் நிகழ்ச்சி நடத்தவிருக்கும் தைவான் சூப்பர் ஸ்டார் ஜே சௌ, தேசிய ஸ்டேடியத்தில் இருக்கைகளை இழந்ததற்காக கோபமடைந்த மலேசிய கால்பந்து ரசிகர்களை தன்மீது கோபத்தை வெளிப்படுத்த வேண்டாம் என்று வலியுறுத்தியுள்ளார்.

ஆசியான் கால்பந்து கூட்டமைப்பு (AFF) கோப்பை அரையிறுதியில் இன்று மலேசியாவுக்கு எதிரான தாய்லாந்தின் போட்டிக்கான டிக்கெட்டுகளை இழந்த தேசிய அணியின் ஆதரவாளர்களிடமிருந்து பாடகர் தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் கோபமான மற்றும் இனவெறி கருத்துகளால் வெள்ளத்தில் மூழ்கியுள்ளார்.

அதற்குப் பதிலளித்த சௌ, தனது மலேசிய ரசிகர்களுக்காகச் செய்ய விரும்புவதாகக் கூறினார். மலேசிய கால்பந்து ரசிகர்களுக்கு, நீங்கள் அனைவரும் கால்பந்தை தீவிரமாக எடுத்துக்கொள்கிறீர்கள் என்பது எனக்குத் தெரியும். கச்சேரிக்கு ஒத்துழைப்பதிலும் தாமதப்படுத்துவதிலும் எனக்கு எந்தப் பிரச்சினையும் இல்லை. ஆனால் நீங்கள் அனைவரும் கால்பந்து சங்கம் அல்லது இடம் அமைப்பாளரிடம் கேட்க வேண்டும் என்பதே கவனம்.

எனது கச்சேரியை நான் தாமதப்படுத்துகிறேனா இல்லையா என்பது ஒரு பிரச்சனையாக இருக்கக்கூடாது, என் ரசிகர்களுக்கு பாட அனுமதிக்கப்பட வேண்டும்  என்று அவர் கூறினார்.

21,000 இருக்கைகள் சோவின் கச்சேரி மேடையால் தடுக்கப்பட்டதால் காலியாக விடப்பட்டதால் கால்பந்து ஆதரவாளர்கள் கோபமடைந்துள்ளனர். புக்கிட் ஜாலில் உள்ள தேசிய மைதானம் 84,000க்கும் அதிகமான திறன் கொண்டது.

இளைஞர் மற்றும் விளையாட்டு அமைச்சர் ஹன்னா யோவின் கூற்றுப்படி, ஜே சௌ உலக சுற்றுப்பயணத்தின் அமைப்பாளர்கள் 2019 இல் தேசிய மைதானத்தை முன்பதிவு செய்திருந்தனர். அதே நேரத்தில் மலேசியாவின் கால்பந்து சங்கம் கடந்த ஆண்டு ஆகஸ்ட் மாதம் மட்டுமே AFF கோப்பை போட்டிகளுக்கு ஸ்டேடியத்தைப் பயன்படுத்தியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here