மலேசிய கால்பந்து வீரர்களின் இனவெறிக்கு ஆளாகியிருக்கும் தைவான் பாப் பாடகர் ஜே செள

 திட்டமிட்ட இசை நிகழ்ச்சியின் காரணமாக இன்று நடைபெறவுள்ள AFF டிக்கெட் தட்டுப்பாடு ஏற்பட்டதால் மகிழ்ச்சியடையாத மலேசிய கால்பந்து ரசிகர்களின்  இனவெறி தாக்குதல்களுக்கு தைவானின் பாப் நட்சத்திரமான ஜே சௌ இலக்காகியுள்ளார்.

தேசிய அணி ஆசியன் கால்பந்து கூட்டமைப்பு (AFF) கோப்பையின் முதல் ஆட்டம் நாளை விளையாட உள்ளது. ஆனால் புக்கிட் ஜாலில் உள்ள தேசிய மைதானத்தில் 21,000 இருக்கைகள் காலியாக விடப்பட்டுள்ளன. ஏனெனில் ஜனவரி 15 அன்று சோவின் கச்சேரிக்கு ஒரு மேடையில் இருக்கைகள் தடுக்கப்பட்டுள்ளன.

புக்கிட் ஜாலில் ஸ்டேடியம் 84,000க்கும் அதிகமான திறன் கொண்டது. பல மலேசிய சமூக ஊடக பயனர்கள் சோவின் இன்ஸ்டாகிராம் இடுகைகளில் கோபமான கருத்துகளால் நிரப்பப்பட்டுள்ளனர். அவர் கச்சேரியை ரத்து செய்ய வேண்டும் என்று கோரியுள்ளனர்.

மலேசியாவில் கச்சேரியை ரத்து செய்யுங்கள், மலேசியர்களை கோபப்படுத்தாதீர்கள். நாங்கள் போட்டியைப் பார்க்க விரும்புகிறோம். நீங்கள் புரிந்துகொண்டு ஒத்துழைப்பீர்கள் என்று நம்புகிறோம் என்று ஃபரீஸ்_991 கூறினார். மற்றொரு பயனர், f3zzly, சௌவை வேறொரு மைதானத்தில் நிகழ்ச்சி நடத்தச் சொன்னார்.

நச்சு மற்றும் இனவெறி கருத்துக்களை விட்டுச் சென்றவர்களும் இருந்தனர். இருப்பினும், சில சமூக ஊடக பயனர்கள் சோவுக்கு ஆதரவாக நின்று பாடகர் மீது தங்கள் விரக்தியை வெளிப்படுத்தியவர்களின் செயல்களுக்கு மன்னிப்புக் கோரினர்.

தங்கள் நடத்தையை மறந்து நச்சுக் கருத்துக்களை வெளியிட்டவர்களை மன்னிக்கவும். தயவு செய்து மலேசியாவை வெறுக்காதீர்கள். ஏனெனில் இவர்கள் பெரும்பான்மையான மலேசியர்களை பிரதிநிதித்துவப்படுத்தவில்லை என்று Instagram பயனர் elieynz கூறினார்.

இளைஞர் மற்றும் விளையாட்டுத்துறை அமைச்சர் ஹன்னா யோவின் கூற்றுப்படி, மலேசியாவின் கால்பந்து சங்கம் AFF கோப்பை போட்டிகளுக்கு மைதானத்தைப் பயன்படுத்துவதற்கு கிட்டத்தட்ட நான்கு ஆண்டுகளுக்கு முன்பே ஜே சௌ உலக சுற்றுப்பயணத்தின் அமைப்பாளர்கள் தேசிய மைதானத்தை முன்பதிவு செய்திருந்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here